అదా శర్మ: క్రిమినల్ ఆర్ డెవిల్.. సీడీ ఫస్ట్ లుక్ విడుదల..

కొత్త సైకలాజికల్ హారర్ థ్రిల్లర్ మూవీ CD (క్రిమినల్ లేదా డెవిల్) రాబోతోంది. ఇప్పటి వరకు చూసిన హారర్ జానర్స్‌లో ప్రేక్షకులకు డిఫరెంట్ ఫీల్‌ని ఇచ్చే కథాంశంతో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది.

అదా శర్మ: క్రిమినల్ ఆర్ డెవిల్.. సీడీ ఫస్ట్ లుక్ విడుదల..

సైకలాజికల్ హారర్ థ్రిల్లర్ సీడీతో వస్తున్న అదా శర్మ క్రిమినల్ ఆర్ డెవిల్ ఫస్ట్ లుక్ విడుదల

అదా శర్మ : హారర్ అనేది క్లాస్ మరియు మాస్ అనే తేడా లేకుండా అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులు ఇష్టపడే జానర్. ఈ జోనర్‌లో వచ్చిన చాలా సినిమాలు ప్రేక్షకులను థ్రిల్ చేశాయి. హారర్ జానర్ లో వైవిధ్యం చూపించిన సినిమాలు కూడా సూపర్ డూపర్ హిట్స్ సాధించాయి. ఇప్పుడు అదే ట్రాక్‌లో సరికొత్త సైకలాజికల్ హారర్ థ్రిల్లర్ మూవీ సీడీ (క్రిమినల్ లేదా డెవిల్) వస్తోంది. ఇప్పటి వరకు చూసిన హారర్ జానర్స్‌లో ప్రేక్షకులకు డిఫరెంట్ ఫీల్‌ని ఇచ్చే కథాంశంతో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. ఇటీవలే కేరళ స్టోరీ సినిమాతో సూపర్ హిట్ అందుకున్న అదా శర్మ ఈ సినిమాలో కథానాయికగా నటిస్తోంది.

సీడీ (క్రిమినల్ ఆర్ డెవిల్) పేరుతో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి కృష్ణ అన్నం దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఎస్‌ఎస్‌సిఎం ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై రూపొందుతుండగా గిరిధర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఆర్ఆర్ ద్రివన్ సంగీతం సమకూర్చారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. ఈ క్రమంలో తాజాగా ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా ఫస్ట్‌లుక్‌ పోస్టర్‌ని విడుదల చేశారు.

ఈ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌లో అదా శర్మ సీరియస్ లుక్ మరియు చుట్టూ దెయ్యాల చేతులు కనిపించాయి, ఇది సినిమా వైవిధ్యాన్ని చూపుతుంది. సీడీ క్రిమినల్ లేదా డెవిల్ అనే ట్యాగ్ లైన్ తో ఉన్న పోస్టర్ చూసి సినిమాపై ఇంట్రెస్ట్ క్రియేట్ చేసేలా ఈ ఫస్ట్ లుక్ డిజైన్ చేశారు. ప్రేక్షకులకు థ్రిల్లింగ్ ఎక్స్‌పీరియన్స్‌ని అందించడంలో కొత్త పంథాలో వెళ్తున్నామని మేకర్స్ పోస్టర్ ద్వారా ధృవీకరించారు. ఈ సీడీ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ సినిమాపై క్యూరియాసిటీని పెంచిందని చెప్పొచ్చు.

సగిలేటి కథ : ‘ఆర్‌జివి’ రచించిన ‘సగిలేటి కథ’ చిత్రంలోని ‘ఈడో మిష్టి’ పాట గ్రాండ్ లాంచ్..

రీసెంట్ సెన్సేషన్ అదా శర్మ ఈ సినిమాలో కీలక పాత్రలో నటిస్తుండగా.. విశ్వంత్, జబర్దస్త్ రోహిణి, భరణి శంకర్, రమణ భార్గవ్, మహేష్ విట్టా ఇతర ముఖ్య పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. ఈ చిత్రానికి ఎ.ముద్దుకృష్ణ డైలాగ్స్ అందించగా, సతీష్ ముత్యాల సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. సత్య గిడుతూరి ఎడిటింగ్ బాధ్యతలు స్వీకరించారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసి అతి త్వరలో విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని నిర్మాతలు తెలిపారు.

సైకలాజికల్ హారర్ థ్రిల్లర్ సీడీతో వస్తున్న అదా శర్మ క్రిమినల్ ఆర్ డెవిల్ ఫస్ట్ లుక్ విడుదల

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *