‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి: ట్రైలర్‌తో గైడ్‌ని మిస్ అయ్యాం!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-21T23:31:00+05:30 IST

నవీన్ పోలిశెట్టి మరియు అనుష్క శెట్టి జంటగా రూపొందిన రొమాంటిక్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’. మహేష్ బాబు.పి దర్శకత్వంలో యువి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై వంశీ, ప్రమోద్‌లు నిర్మిస్తున్నారు. శ్రీకృష్ణ జన్మాష్టమి సందర్భంగా సెప్టెంబర్ 7న ఈ సినిమా గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది.

'మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి: ట్రైలర్‌తో గైడ్‌ని మిస్ అయ్యాం!

నవీన్ పూలిశెట్టి (నవీన్ పూలిశెట్టి) మరియు అనుష్క శెట్టి (అనుష్క) ఒక రొమాంటిక్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’. (‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ (పోలిశెట్టి) మహేష్ బాబు.పి దర్శకత్వంలో యువి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై వంశీ, ప్రమోద్‌లు నిర్మిస్తున్నారు. శ్రీ కృష్ణ జన్మాష్టమి సందర్భంగా సెప్టెంబర్ 7న తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళ భాషల్లో ఈ సినిమా గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది. సోమవారం ప్రసాద్ మల్టీప్లెక్స్‌లో ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు. ఈ కార్యక్రమానికి హాజరైన ప్రేక్షకుల నుండి సుబ్బు, చరణ్, తుల్సా, శ్రుతి మరియు ఐడిల్ బ్రెయిన్ జీవీ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు.

దర్శకుడు పి.మహేష్‌బాబు మాట్లాడుతూ – “నవీన్‌, అనుష్క, యువి క్రియేషన్స్‌, నేను కొత్త కాంబినేషన్‌లో ఓ సినిమా చేశాం, దానికి కథే స్ఫూర్తి. రెండున్నర నిమిషాల ట్రైలర్‌లో కాస్త ఎంటర్‌టైన్‌ చేశాం. థియేటర్‌లో ఫుల్‌గా ఎంజాయ్‌ చేస్తారు. కథ ఓకే అయితే అనుష్కకు ఇలాంటి సబ్జెక్ట్, క్యారెక్టర్ కొత్తగా ఉంటుందని తెలుస్తోంది. అదే సమయంలో ఇలాంటి వెరైటీ సినిమా చేయాలనే ఆలోచనలో కూడా ఉన్నాడు. అందుకే నేను కథ చెప్పగానే ఆమెకు బాగా నచ్చింది. నవీన్ హీరో అని చెప్పగా.. అది సరైన ఎంపిక అని అనుష్క చెప్పింది. ఇద్దరి మధ్య వయోభేదం వల్ల సినిమా అంత అద్భుతంగా ఉంది. ఇది కేవలం వినోదాత్మక చిత్రం మాత్రమే కాదు. ఒక ఎమోషన్ ఉంది. నేటి యువత.. సంబంధాలను చూసే కోణంలో ఉంది. పెళ్లి కాకుండానే ప్రతి సంబంధంలో యువత ఆలోచనా విధానం ఎలా ఉంటుందో చూపిస్తున్నాం. మీరు ట్రైలర్‌లో చూసిన పాయింట్లే సినిమా కాదు. మేము ట్రైలర్‌తో మిమ్మల్ని తప్పుదారి పట్టిస్తున్నాము. సినిమాలో మరో ప్రత్యేకత ఉంది. అనేది సినిమాలో చూడాలి. ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ చాలా క్లీన్ ఫిల్మ్.

1234.jpg

హీరో నవీన్ పొలిశెట్టి మాట్లాడుతూ.. ‘‘మహేష్ మానవ సంబంధాలపై చక్కటి వినోదాత్మక కథను రాసుకున్నారని, జాతిరత్నాలు హిట్ తర్వాత ఎలాంటి సినిమా చేయాలనే ఒత్తిడిలో పడ్డాను. అగ్ని ప్రమాదంలో గాయపడిన ఓ మహిళా అభిమాని మాట్లాడుతూ.. డిప్రెషన్ నుంచి కోలుకోవడానికి ప్రతిరోజూ నాయి జాతి రత్నాలు సినిమా చూస్తాను.. నటుడిగా ఇంతకంటే ఏం కావాలి.. ఎన్ని బాక్సాఫీస్ హిట్స్ సాధించినా, ఎన్ని రికార్డులు సాధించినా.. నటుడిగా అంతకు మించిన సంతృప్తి దొరకదు. .ఐతే ఆ సినిమాతో మీరు నాపై చూపిన ప్రేమ ఎంతగానో కదిలించింది.ఎలా ఎంటర్టైన్ చేయాలి.ఎలాంటి కొత్త సబ్జెక్ట్ తీయాలి అనుకున్నాను.మహేష్ చెప్పిన ఈ కథ చాలా ఎక్సైటింగ్ గా ఉంది.స్టాండ్ అప్ కామెడీతో కూడిన పూర్తి నిడివి సినిమా. తెలుగులో క్యారెక్టర్ రాలేదు.అసలు మా సినిమాలో స్టాండప్ కామెడీ షోలు నిర్వహించి రియల్ ఆడియన్స్‌తో సీన్లు షూట్ చేశాం.నేను కూడా మరే సినిమా ఒప్పుకోకుండా ఈ సినిమాపైనే ఫోకస్ పెట్టాను.రొమాంటిక్ కామెడీ సినిమాలతో పోలిస్తే మా సినిమాకు ఓ ప్రత్యేకత ఉంది.అనుష్క హీరోయిన్‌గా హ్యాపీగా ఉంది.. ఆమెతో నా కాంబినేషన్ బాగుంది. మా మధ్య టైమింగ్ సెటిల్ అవ్వడానికి ఒకటి రెండు రోజులు పట్టింది. ఆ తర్వాత చాలా ఎంజాయ్ చేస్తూ సినిమాలో నటించాం. ట్రైలర్ కొంచెం చూపించింది. ఈ సినిమాలో అనుష్క సందడి చేయనుంది. హీరో, హీరోయిన్ల క్యారెక్టర్ల కెమిస్ట్రీపై నడిచే సినిమా ఇది. మేమంతా గత రెండేళ్లుగా ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం పనిచేశాం. యాక్షన్ సినిమాలు చేయడానికి కూడా సిద్ధంగా ఉన్నాను. ప్ర భాస్ గారికి ట్రైల ర్ బాగా న చ్చేసింది“ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-21T23:31:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *