కేసీఆర్: కామారెడ్డిలో కేసీఆర్ పోటీ.. అదే టార్గెట్.. మైండ్ బ్లాకింగ్ ప్లాన్!

గజ్వేల్‌లో సీనియర్‌ నేత ఒంటేరు ప్రతాప్‌రెడ్డిని రంగంలోకి దించి ఉమ్మడి నిజామాబాద్‌ జిల్లాలోని ఒక స్థానం నుంచి పోటీ చేయాలని కేసీఆర్‌ చూస్తున్నట్లు తాజా సమాచారం.

కేసీఆర్: కామారెడ్డిలో కేసీఆర్ పోటీ.. అదే టార్గెట్.. మైండ్ బ్లాకింగ్ ప్లాన్!

సీఎం కేసీఆర్ గజ్వేల్ నుంచి వెళ్లిపోవచ్చు, కామారెడ్డి నుంచి పోటీ

సీఎం కేసీఆర్: తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ ఎక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తారు. మరి కొద్ది నెలల్లో జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీఆర్ఎస్ పార్టీ అధినేత కొత్త నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తారా? ప్రస్తుతం గజ్వేల్ నుంచి అసెంబ్లీకి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న సీఎం కేసీఆర్ ఈసారి నియోజకవర్గాన్ని కానీ, జిల్లాను కానీ మార్చడం లేదు. ఒకప్పుడు తన సొంత సీటు సిద్దిపేటను అల్లుడు హరీష్ రావుకు అప్పగించిన కేసీఆర్ గజ్వేల్. ఇందుకోసం ఇప్పటి వరకు వివిధ నియోజకవర్గాల పేర్లపై చర్చ జరిగింది. తొలుత ఆలేరు అని, ఆ తర్వాత మునుగోడు, పెద్దపల్లి, కామారెడ్డి తదితర ప్రాంతాలపై చర్చించారు. వీటిపై సర్వేలు, సర్వేలు చేయిస్తే.. పరిస్థితి ఏంటి? రికార్డు మెజారిటీ వస్తుందా? ఆయన అక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తే ఆ ప్రభావం చుట్టుపక్కల జిల్లాలపై పడుతుందా? ఆరా తీస్తున్న కేసీఆర్.. తాను పోటీ చేయబోయే స్థానంపై ఓ నిర్ణయానికి వచ్చారు.

సీఎం కేసీఆర్.. అందరి దృష్టి గెలుపుపై ​​కాదు.. మెజార్టీపైనే ఉంది. అయితే ఈసారి ముఖ్యమంత్రి ఏ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తారనేది కూడా చర్చనీయాంశంగా మారింది. తెలంగాణ ఏర్పడిన తర్వాత వరుసగా రెండుసార్లు గజ్వేల్‌లో పోటీ చేసిన సీఎం కేసీఆర్ ఈసారి మరో సీటుకు మారాలని యోచిస్తున్నారు. ముఖ్యమంత్రి సొంత నియోజకవర్గం సిద్దిపేట. మంత్రి హరీశ్ రావుకు అప్పగించిన తర్వాత ఆయన వెనుదిరిగి చూడలేదు. ఉద్యమ సమయంలో కరీంనగర్, మెదక్ జిల్లాల నుంచి లోక్ సభకు ప్రాతినిధ్యం వహించిన సీఎం.. రాష్ట్రం ఏర్పడిన తర్వాత గజ్వేల్ నుంచి పోటీ చేస్తున్నారు. అక్కడ బలమైన క్యాడర్ ఏర్పాటు.. మెదక్ జిల్లాలో పార్టీ తిరుగులేని పరిస్థితిలో ఉండడంతో ఈసారి మరో జిల్లా నుంచి పోటీ చేయాలనే ఆలోచనలో సీఎం కేసీఆర్ ఉన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: పార్టీ మార్పుపై క్లారిటీ ఇచ్చిన నాగం జనార్దన్ రెడ్డి.. ఏ పార్టీలో ఉంటారో తెలుసా?

గజ్వేల్‌లో సీనియర్‌ నేత వంటేరు ప్రతాప్‌రెడ్డిని రంగంలోకి దించి ఉమ్మడి నిజామాబాద్‌ జిల్లాలోని ఒక స్థానం నుంచి పోటీ చేయాలని కేసీఆర్‌ చూస్తున్నట్లు తాజా సమాచారం. ఆయన పోటీ చేయబోయే నియోజకవర్గంలో ఇప్పటికే పలుమార్లు సర్వే కూడా చేసినట్లు చెబుతున్నారు. ఒకటి నుంచి పది సర్వేలు నిర్వహించి నిజామాబాద్‌లోని కామారెడ్డి నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేయాలని సీఎం నిర్ణయించారు. గెలిచే అవకాశం లేకున్నా.. తన ప్రభావంతో జిల్లా మొత్తాన్ని క్లీన్ స్వీప్ చేయాలనే లక్ష్యంతో సీఎం కామారెడ్డిలో పోటీ చేయాలని భావిస్తున్నా.. కామారెడ్డిని ప్రత్యేక జిల్లాగా ఏర్పాటు చేసినా.. సీఎం నిర్ణయం తీసుకున్నారు. మాస్టర్ ప్లాన్ విషయంలో పెద్ద రచ్చ జరగడంతో ఆ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేయనున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: BRS మరియు BJP లక్ష్యంగా కాంగ్రెస్ ఆపరేషన్ ఆకర్ష్

ఉత్తర తెలంగాణలో బీజేపీని దెబ్బతీయాలంటే కామారెడ్డిలో పోటీ చేస్తే బాగుంటుందనే నిర్ణయానికి రూజాబాస్ వచ్చారు. ఉద్యమ కాలం నుంచి ఉమ్మడి నిజామాబాద్‌ జిల్లాలో బీఆర్‌ఎస్‌కు గట్టి పట్టుంది. అయితే గత లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో నిజామాబాద్‌ సీటును బీఆర్‌ఎస్‌ కోల్పోయింది. అప్పటి నుంచి ఆ ప్రాంతంలో బీజేపీ దూకుడు పెంచింది. ఈ ఎన్నికల్లో కమలం పార్టీకి చెక్ పెడితే భవిష్యత్తులో కోలుకోలేమన్నదే కేసీఆర్ ఆలోచన. అలాగే ఉమ్మడి నిజామాబాద్, ఉమ్మడి కరీంనగర్, ఉమ్మడి ఆదిలాబాద్ జిల్లాల్లో కామారెడ్డి బరిలోకి దిగుతారని సర్వేలు తేల్చినట్లు చెబుతున్నారు. దాదాపు అన్ని సర్వేల్లోనూ ఇదే రిజల్ట్ వస్తుండటంతో కామారెడ్డి నుంచి పోటీ చేసేందుకు ఏర్పాట్లు చేసుకునేలా పార్టీ నేతలు అప్రమత్తమైనట్లు చెబుతున్నారు. అన్నీ అనుకున్నట్లు జరిగితే మరికొద్ది రోజుల్లో ఈ విషయంపై అధికారిక ప్రకటన వెలువడే అవకాశం ఉందని బీఆర్ఎస్ నేతలు చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *