భగవంత్ కేసరి.. ‘బాలయ్య 2.ఓ’

‘అఖండ’ తర్వాత బాలకృష్ణ ఇమేజ్ కాస్త మారిపోయింది. తన వయసుకు తగ్గ పాత్రలను ఎంచుకుంటూ అభిమానులను సంతృప్తి పరుస్తూ ముందుకు సాగుతున్నాడు. ఆయన చేతిలో ఉన్న సినిమా “భగవంత్ కేసరి`. అనిల్ రావిపూడి ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు. అనిల్ రావిపూడి ఇప్పటి వరకు కామెడీ, ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ సినిమాలు చేశాడు. అయితే ఈసారి బాలయ్య కోసం ఓ సీరియస్ సబ్జెక్ట్ ఎంచుకున్నాడు. తండ్రి పగ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా తెరకెక్కనుంది. బాలయ్య గెటప్, ఆయన పాత్ర చిత్రణ, డైలాగ్ డెలివరీ.. ఇవన్నీ ఈ సినిమాలో కొత్తగా ఉండబోతున్నాయి. ఇటీవ‌ల చిత్ర బృందాన్ని ర‌షెష్ చూశాడు. సినిమా వచ్చిన విధానం పట్ల నేను పూర్తిగా సంతృప్తి చెందాను. అసలు విషయానికి వస్తే ఇది బాలయ్య మాత్రమే కాదు అనిల్ రావిపూడి కూడా కొత్త తరహా ప్రయత్నమే. ఈ సినిమాతో బాలయ్య ఇమేజ్ తో పాటు రావిపూడి ఇమేజ్ కూడా పూర్తిగా మారిపోయే అవకాశం ఉంది. మిగతా దర్శకుల్లో బాలయ్యను అభిమానులకు చూపించే ఖ్యాతి బోయపాటి శ్రీను సొంతం చేసుకుంది. అయితే ఈ లిస్ట్‌లో అనిల్ రావిపూడి పేరు కూడా చేరబోతోందని అంతర్గత వర్గాల సమాచారం.

సెట్లో కూడా బాలయ్య కొత్తగా కనిపిస్తాడని, అతని ప్రవర్తన కొత్తగా ఉంటుందని టీమ్ చెబుతోంది. సాధారణంగా బాలయ్య సెట్‌లో ఉంటే అందరూ అటెన్షన్‌గా ఉంటారు. బాలయ్య జోకులు వేసి నవ్వించడం తప్ప మిగిలిన వారు పెద్దగా పట్టించుకోరు. కానీ… భగవంత్ కేసరి సెట్స్‌లో పరిస్థితి భిన్నంగా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. బాలయ్య అందరినీ పేరుపేరునా ముఖ్యంగా శ్రీలీల అని పిలుస్తూ మరింత స్నేహంగా, ప్రేమగా ఉంటారని తెలుస్తోంది. సెట్ లోనే కాదు బయట కూడా “అమ్మా.. అమ్మా` అంటూ కూతురిలా చూసుకుంటున్నాడు. శ్రీలీల కూడా బాలయ్య ఆప్యాయతకు పొంగిపోయింది. ఈమధ్య మన స్టార్ హీరోలు వయసుకు మించిన పాత్రలు చేయడం లేదన్న విమర్శలు బలంగా వినిపిస్తున్నాయి. ఈ సినిమాలో బాలయ్య హుందాగా కనిపిస్తాడని, అతని నటన, అందచందాలు అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులకు నచ్చుతాయని ఇప్పటికే రాషెష్ చూసిన వారు అంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ భగవంత్ కేసరి.. ‘బాలయ్య 2.ఓ’ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *