ఐపీఎస్ అధికారిగా ఆర్కే సాగర్.. సినిమా టైటిల్ ఏంటి?

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02 , 2024 | 04:28 PM

ఆర్కే నాయుడుగా బుల్లితెర ప్రేక్షకులకు సుపరిచితుడైన సాగర్ ‘సిద్ధార్థ’ సినిమాతో హీరోగా ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టాడు. రీసెంట్ గా ‘షాదీ ముబారక్’ సినిమాతో మంచి సక్సెస్ అందుకున్నాడు. ఈ క్రమంలోనే మరో ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్ తో వచ్చేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు సాగర్. ‘ది 100’ అనే టైటిల్‌తో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పోస్టర్‌ను మేకర్స్ విడుదల చేశారు. రాఘవ్ ఓంకార్ శశిధర్ ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు.

ఐపీఎస్ అధికారిగా ఆర్కే సాగర్.. సినిమా టైటిల్ ఏంటి?

ఆర్కే సాగర్

ఆర్కే నాయుడుగా బుల్లితెర ప్రేక్షకులకు సుపరిచితుడైన సాగర్.. ‘సిద్ధార్థ’ సినిమాతో హీరోగా ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టాడు. రీసెంట్ గా ‘షాదీ ముబారక్’ సినిమాతో మంచి విజయాన్ని అందుకున్నాడు. ఈ క్రమంలోనే మరో ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్ తో వచ్చేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు సాగర్. ‘ది 100’ అనే టైటిల్‌తో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పోస్టర్‌ను మేకర్స్ విడుదల చేశారు. ప్రస్తుతం ఈ పోస్టర్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. రాఘవ్ ఓంకార్ శశిధర్ ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు. దర్శకుడు రాఘవ్ ఓంకార్ శశిధర్ తెరకెక్కించిన ఇండిపెండెంట్ సినిమాలు ఎన్నో అంతర్జాతీయ అవార్డులను గెలుచుకున్నాయి. ‘ది 100’ సినిమాతో దర్శకుడిగా వెండితెరపై అరంగేట్రం చేస్తున్నాడు.

ఈ సినిమాలో విక్రాంత్ అనే ఐపీఎస్ ఆఫీసర్ పాత్రలో ఆర్కే సాగర్ నటిస్తున్నాడు. ఈ సినిమాలో ఆర్కే సాగర్ తన పాత్ర కోసం ఫిట్‌నెస్‌పై ప్రత్యేక శ్రద్ధ పెట్టినట్లు ఈ పోస్టర్‌లో తెలుస్తోంది. టైటిల్ పోస్టర్‌లో పంచ్ హ్యాండ్ చూస్తుంటే.. ఈ సినిమా ఇంట్రెస్టింగ్ కాన్సెప్ట్‌తో పాటు మంచి యాక్షన్‌తో ఉండబోతోందని తెలుస్తోంది. ఈ సినిమా గురించి మేకర్స్ మాట్లాడుతూ.. విక్రాంత్ ఐపీఎస్ పాత్రలో ఆర్కే సాగర్ ఆకట్టుకుంటాడని, ఇదొక ఎమోషనల్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ అని, కమర్షియల్ ఎలిమెంట్స్, ఇంట్రెస్టింగ్ స్క్రీన్ ప్లేతో ఈ సినిమా అందరినీ అలరిస్తుందని చెప్పారు. (100 సినిమా వివరాలు)

RK-సాగర్-ది-100.jpg

ఈ చిత్రానికి శ్యామ్ కె నాయుడు సినిమాటోగ్రఫీ అందించారు. విజయ్ దేవరకొండ నటించిన ‘అర్జున్ రెడ్డి’, బాలీవుడ్ చిత్రం ‘యానిమల్’ చిత్రాలకు సంగీతం అందించిన సంగీత దర్శకుడు హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందిస్తున్నారు. ‘ది 100’ షూటింగ్, పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు త్వరలో థియేటర్లలోకి రానున్నాయి. త్వరలోనే విడుదల వివరాలను ప్రకటిస్తామని నిర్మాతలు తెలిపారు. (ఆర్‌కే సాగర్ కొత్త సినిమా ది 100)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*గద్దర్ అవార్డులు: సీఎం రేవంత్ రెడ్డి ప్రకటించిన గద్దర్ అవార్డులపై మంచు మోహన్ బాబు స్పందన..

****************************

*బబుల్‌గమ్: సుమ తనయుడి సినిమా OTT రిలీజ్ డేట్ వచ్చేసింది..

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02, 2024 | 04:28 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *