గైడ్ కేసులో జగన్ జైలుకు వెళ్లనున్న అధికారులు!?

జగన్ పై పగ తీర్చుకోవాలంటే… కోర్టు ఆదేశాలను సైతం ధిక్కరించి వ్యవహరిస్తున్న అధికారులు… ఇప్పుడు కోర్టు ముందు చేతులు దులుపుకుని నిలబడాల్సిన పరిస్థితి నెలకొంది. సీఐడీ చీఫ్ సంజయ్ సహా నలుగురు సీఐడీ అధికారులకు తెలంగాణ హైకోర్టు నోటీసులు జారీ చేసింది. అయితే వ్యక్తిగత కారణాల వల్ల ఇద్దరు హాజరుకాలేదు. మరో ఇద్దరు హాజరయ్యారు. కోర్టు ఆదేశాలు ఉన్నప్పటికీ గైడ్ ఎండీ శైలజపై లుకౌట్ నోటీసు ఎందుకు జారీ చేశారని కోర్టు వారిని ప్రశ్నించగా సమాధానం రాలేదు.

అదే సమయంలో కోర్టు ఆదేశాలను ధిక్కరించడం ప్రతి విషయంలోనూ జరుగుతోంది. గైడ్ ఆఫీసులు ఉన్న ట్రిపుల్ బెడ్ రూమ్ ఫ్లాట్ లాంటి ఆఫీసుల్లో రోజుల తరబడి వెతుకుతున్నారు. ఈ పేరుతో ఖాతాదారులను బ్లాక్ చేస్తున్నారు. చీటీలు ఇచ్చే వారిని బెదిరిస్తున్నారు. ఈ విషయాలన్నింటినీ కోర్టు దృష్టికి తీసుకెళ్తున్నారు. గైడ్ విషయంలో అధికారం చేతిలో ఉంది కదా అని ప్రభుత్వం చట్టానికి విరుద్ధంగా వ్యవహరిస్తోంది. ఈరోజు కాకపోతే రేపు అధికారులు కోర్టు ముందు నిలబడక తప్పదన్న వాదన వినిపిస్తోంది.

మార్గదర్శి ఆపరేషన్‌కు కొత్తగా నియమితులైన సీతారామాంజనేయులుకు ఇది పెద్ద పనిగా మారింది. ఇప్పటికే.. గైడెన్స్ వ్యవహారం క్లిష్టంగా మారింది. తప్పులు పట్టుకోలేకపోతున్నారు. లేనిపోని తప్పులు చూపించి మమ్మల్ని ఎలాగైనా ఇబ్బంది పెట్టాలని చూస్తున్నారు. అయితే ఏపీలో మరో చిట్ ఫండ్ కంపెనీ వెళ్లడం లేదు. ఏం చెప్పాలో తెలియని పరిస్థితిలో ఉన్నారు.

ఈరోజు కాకపోతే రేపు అధికారులు కోర్టు ముందు దోషులుగా నిలబడక తప్పదన్న వాదన న్యాయ నిపుణులు వినిపిస్తోంది. మరోవైపు జగన్ ను నమ్మి అవినీతికి పాల్పడకుండా జైలుకెళ్లడమేంటని అధికారులు చర్చించుకుంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *