భారత్‌ రెండో టీ20: సిరీస్‌ లక్ష్యంగా..

నేడు ఐర్లాండ్‌తో భారత్ రెండో టీ20

క్రీడలు 18 రాత్రి 7.30 నుండి.

డబ్లిన్: తొలి టీ20లో విజయం సాధించిన భారత జట్టు ఇప్పుడు సిరీస్‌పై కన్నేసింది. ఆదివారం ఐర్లాండ్‌తో జరిగే రెండో టీ20లో విజయమే లక్ష్యంగా బరిలోకి దిగనుంది. ఇక ఈ మ్యాచ్‌లో కచ్చితంగా గెలిస్తేనే ఆతిథ్య జట్టు సిరీస్‌లో నిలబడుతుంది. తొలి మ్యాచ్‌లో భారత బౌలర్లు రాణించారు. ముఖ్యంగా పేసర్ బుమ్రా తన ఫిట్‌నెస్‌పై ఉన్న సందేహాలను నివృత్తి చేశాడు. మునుపటిలా అద్భుత బౌలింగ్‌తో బ్యాట్స్‌మెన్‌ను భయభ్రాంతులకు గురిచేశాడు. డెత్ ఓవర్లలో కూడా పరుగులు చేయడంతో టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ పూర్తి సంతృప్తితో ఉంది. కానీ బ్యాటర్లకు తగిన అవకాశాలు రాలేదు. వర్షం కారణంగా పవర్‌ప్లే మాత్రమే ఆడగలిగారు. ఆ లోటును నేటి మ్యాచ్ లో భర్తీ చేయాలని జట్టు భావిస్తోంది. ఇక ఐర్లాండ్ జట్టు భారత్‌పై ఒక్క విజయం సాధించాలని చూస్తోంది. హిట్టర్లు ఉన్నా క్రీజులో నిలవలేకపోయారు.

బ్యాటింగ్ ప్రాక్టీస్ కోసం..:

ఐర్లాండ్‌తో జరిగిన తొలి మ్యాచ్‌లో బుమ్రాతో పాటు అరంగేట్రం పేసర్ పురుష్ కృష్ణ కూడా రెండు వికెట్లతో ఆకట్టుకున్నాడు. ఇద్దరూ తమ తొలి ఓవర్లలోనే వికెట్లు తీసి ఒత్తిడి పెంచారు. మీరు పేసర్లను రొటేట్ చేయాలనుకుంటే, మీరు అర్ష్‌దీప్ స్థానంలో ముఖేష్ మరియు అవేష్‌లలో ఒకరిని ఆడవచ్చు. యువ ఆటగాళ్ల బ్యాటింగ్ సామర్థ్యానికి వర్షం ఆటంకం కలిగించింది. 140 పరుగుల లక్ష్యంతో బరిలోకి దిగిన టీమిండియా ఒక్క ఓవర్‌లో రెండు వికెట్లు కోల్పోయింది. అయితే వర్షం రాకపోతే మిగతా బ్యాటర్లు క్రీజులో నిలదొక్కుకునే అవకాశం ఉండేది. రుతురాజ్, శాంసన్, దూబే, రింకూ సింగ్‌లకు మిగిలిన రెండు మ్యాచ్‌లు చాలా కీలకం. వచ్చే ఏడాది జరగనున్న టీ20 ప్రపంచకప్‌కు ఎంపిక కావాలంటే వారు తమ అవకాశాలను సద్వినియోగం చేసుకోవాలి. అలాగే శాంసన్ వన్డే ప్రపంచకప్‌పై ఆశలు పెట్టుకున్నాడు.

గెలవాలి..:

తొలి మ్యాచ్‌లో ఓడిన ఐర్లాండ్‌ సిరీస్‌లో నిలవాలంటే రెండో టీ20లో తప్పక గెలవాలి. మొదటి T20లో, బ్యాట్స్‌మెన్ ఒక దశలో 31/5 స్కోర్ చేయడంలో విఫలమైనప్పటికీ, మెక్‌కార్తీ మరియు కాంఫర్‌ల ప్రదర్శనతో జట్టు అద్భుతంగా కోలుకుంది. నేటి మ్యాచ్ లోనూ వీరిని స్ఫూర్తిగా తీసుకుని బ్యాటింగ్ ఆర్డర్ దూసుకుపోవాలన్నారు. యంగ్ వరుస బంతుల్లో 2 వికెట్లు పడగొట్టినా వర్షం కారణంగా మ్యాచ్ నిలిచిపోయింది. మ్యాచ్ పూర్తిగా ఆడితే వారి బౌలింగ్ స్థాయి కూడా తెలిసిపోయేది.

జట్లు (అంచనా)

భారతదేశం:

రుతురాజ్, జైస్వాల్, తిలక్ వర్మ, శాంసన్, రింకూ సింగ్, శివమ్ దూబే, సుందర్, ప్రసాద్, రవి బిష్ణోయ్, బుమ్రా (కెప్టెన్), అర్ష్‌దీప్.

ఐర్లాండ్:

స్టిర్లింగ్ (కెప్టెన్), బాల్బిర్నీ, టక్కర్, టెక్టర్, కాంఫర్, డాక్రెల్, అడైర్, మెక్‌కార్తీ, యంగ్, లిటిల్, వైట్.

వాతావరణం

ఈ మ్యాచ్‌కి వర్షం వచ్చే అవకాశం లేదని సమాచారం. దీంతో పూర్తి మ్యాచ్ జరిగే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-20T03:49:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *