దిల్ రాజు : గేమ్ ఛేంజర్ సినిమా అప్ డేట్స్ గురించి నాకు తెలియదు.. నన్ను అడగొద్దు..

ఇటీవల దిల్ రాజు గండివాడరి అర్జున ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో పాల్గొనగా, ఈవెంట్‌కి వచ్చిన అభిమానులు గేమ్ ఛేంజర్ మూవీ అప్‌డేట్ అంటూ కేకలు వేశారు.

దిల్ రాజు : గేమ్ ఛేంజర్ సినిమా అప్ డేట్స్ గురించి నాకు తెలియదు.. నన్ను అడగొద్దు..

రామ్ చరణ్ గేమ్ ఛేంజర్ మూవీ అప్ డేట్స్ పై దిల్ రాజు సంచలన వ్యాఖ్యలు

దిల్ రాజు: రామ్ చరణ్ హీరోగా తమిళ స్టార్ డైరెక్టర్ శంకర్ దర్శకత్వంలో రూపొందిన గేమ్ ఛేంజర్. భారీ ఖర్చుతో పలువురు స్టార్ కాస్ట్‌లతో ఈ సినిమా తెరకెక్కనుంది. శంక‌ర్ సినిమా భారీ వ‌సూళ్లు రాబ‌ట్టిన సంగ‌తి తెలిసిందే. ఇప్పటికే చాలా వరకు షూటింగ్ పూర్తయింది. కానీ శంకర్ ఈ సినిమాని ఆపేసి భారతీయుడు 2 షూటింగ్ చేస్తున్నాడు.కానీ చరణ్ కు పాప పుట్టడంతో ఫ్యామిలీకి టైం ఇవ్వడానికి ఈ సినిమాకి కాస్త గ్యాప్ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది.

అయితే చరణ్ ఫ్యాన్స్ మాత్రం గేమ్ ఛేంజర్ అప్ డేట్స్ ఇవ్వాలని నిర్మాత దిల్ రాజును కోరుతున్నారు. ఈ సినిమా అప్ డేట్స్ కోసం అభిమానులు సోషల్ మీడియాలో దిల్ రాజు గురించి పోస్ట్ చేస్తున్నారు. హీరో, దర్శకుడు కాకుండా సినిమా అప్‌డేట్‌లను నిర్మాత మాత్రమే ఇవ్వాలని చరణ్ అభిమానులు కోరుతున్నారు. చరణ్ ఫ్యామిలీకి టైం ఇవ్వడానికి కొన్ని రోజులు షూటింగ్ కి గ్యాప్ ఇచ్చామని చెప్పినా అభిమానులు వినలేదు.

నిధి అగర్వాల్: ప్రభాస్ మారుతీ సినిమాలో మరో హీరోయిన్.. గోల్డెన్ ఛాన్స్ కొట్టేసిన నిధి అగర్వాల్?

ఇటీవల దిల్ రాజు గండివాడరి అర్జున ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో పాల్గొనగా, ఈవెంట్‌కి వచ్చిన అభిమానులు గేమ్ ఛేంజర్ మూవీ అప్‌డేట్ అంటూ కేకలు వేశారు. దీనిపై నిర్మాత దిల్ రాజ్ స్పందిస్తూ.. గేమ్ ఛేంజర్ మూవీ అప్ డేట్స్ నా చేతుల్లో లేవు. అంతా దర్శకుడు శంకర్‌ చేతుల్లోనే ఉంది. అతడిని అడుగు. అయితే, అభిమానులు ఇప్పటికీ గేమ్ ఛేంజర్ అప్‌డేట్ కోసం తహతహలాడుతూనే ఉన్నారు. వచ్చే సంక్రాంతికి ప్రకటించిన ఈ సినిమా సంక్రాంతికి రాదని అర్థమవుతోంది. శంకర్ భారతీయుడు 2 షూట్‌ను పూర్తి చేశాడు కానీ గేమ్ ఛేంజర్‌తో ముందుకు రాలేకపోయాడు. మిగిలిన షూటింగ్ ఎప్పుడు మొదలవుతుందో, సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుందో శంకర్ తెలియాలి. కైరా అద్వానీ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అంజలి, సునీల్‌, శ్రీకాంత్‌తో పాటు పలువురు తారలు నటిస్తున్నారు. దాదాపు 250 కోట్లతో ఈ ప్రాజెక్టును పూర్తి చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *