అల్లు అర్జున్: మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఐకాన్ స్టార్‌ను ఆశీర్వదించారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-26T20:24:52+05:30 IST

కేంద్ర ప్రభుత్వం ప్రకటించిన 69వ జాతీయ చలనచిత్ర అవార్డుల్లో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ఉత్తమ నటుడి అవార్డును గెలుచుకున్నాడు. నేషనల్ అవార్డ్ విన్నింగ్ బన్నీని టాలీవుడ్ సెలబ్రిటీలందరూ సోషల్ మీడియాలోనే కాకుండా ఇంట్లో కూడా అభినందిస్తున్నారు. ఇప్పుడు అల్లు అర్జున్ తన ప్రియమైన చికాబాబాయ్ (చిరంజీవి) ఆశీస్సులు అందుకున్నాడు.

అల్లు అర్జున్: మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఐకాన్ స్టార్‌ను ఆశీర్వదించారు

చిరంజీవి మరియు అల్లు అర్జున్

కేంద్ర ప్రభుత్వం ప్రకటించిన 69వ జాతీయ చలనచిత్ర అవార్డుల్లో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ఉత్తమ నటుడి అవార్డును గెలుచుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ అవార్డుతో తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో ఉత్తమ నటుడు అవార్డు అందుకున్న తొలి నటుడిగా చరిత్ర సృష్టించారు. దీంతో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఆయనకు శుభాకాంక్షలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ‘పుష్ప’ సినిమాలో నటనకు గానూ బన్నీకి ఈ అవార్డు దక్కింది. క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని మైత్రి మూవీ మేకర్స్ నిర్మించింది. అవార్డ్ విన్నింగ్ బన్నీని టాలీవుడ్ సెలబ్రిటీలందరూ సోషల్ మీడియాలోనే కాకుండా ఇంట్లో కూడా అభినందిస్తున్నారు. ఇప్పుడు అల్లు అర్జున్ తన ప్రియతమ చికాబాబాయ్ ఆశీస్సులు అందుకున్నాడు.

చిరు.jpg

మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఇంటికి వెళ్లి అత్తమామల ఆశీస్సులు తీసుకున్నాడు బన్నీ. ఇటీవల చిరంజీవి కాలికి శస్త్రచికిత్స జరిగిన సంగతి తెలిసిందే. శస్త్ర చికిత్స అనంతరం శనివారం ఉదయం హైదరాబాద్‌కు వచ్చారు. మెగాస్టార్ హైదరాబాద్ రాక గురించి విన్న బన్నీ.. అవార్డు అందుకున్న ఆనందాన్ని మామతో పంచుకోవడమే కాకుండా ఆయన ఆరోగ్యం గురించి కూడా అడిగి తెలుసుకున్నారు.

చిరు-2.jpg

తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమ (టాలీవుడ్)లో ఏదైనా మంచి జరిగినప్పుడు సంతోషించే వ్యక్తుల్లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి మొదటి స్థానంలో ఉన్నారు. రాజమౌళి సినిమాల గురించి, ఆ సినిమాలు తీసుకొస్తున్న పేరు గురించి చిరంజీవి సుదీర్ఘ ప్రసంగం చేశారు. దాదాపు 7 దశాబ్దాలుగా తెలుగు సినీ పరిశ్రమ చిన్నచూపు చూస్తున్న చోట చిరంజీవి తన మేనల్లుడు చరిత్ర సృష్టించినందుకు చాలా ఆనందంగా ఉంది. తమ ఆశీస్సులు పొందేందుకు వచ్చిన మేనల్లుడికి సురేఖ, చిరు దంపతులు స్వీట్ తినిపించి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఇప్పుడు ఆ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

==============================

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-26T20:24:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *