ఖుషీ… ఈ ముగ్గురే టార్గెట్!

ఈ వారం బాక్సాఫీస్ దగ్గర మూడు సినిమాలు వచ్చాయి. కోట రాజు, గాండీవధారి అర్జునుడు, బెదురు లంక.. ముగ్గురూ! వాటిలో ఏవీ “సగటు” మార్కును చేరుకోలేకపోయాయి. కోట రాజు… దుల్కర్ కెరీర్ లోనే బిగ్గెస్ట్ ఫ్లాప్ గా నిలిచే ప్రమాదంలో పడింది. వరుణ్ తేజ్ `గాండీవధారి..’ పరిస్థితి కూడా అలాగే ఉంది. వీటిలో ఫ్లాప్ సినిమా బెదురులంక కూడా జస్ట్ ఓకే అనుకునే పరిస్థితి వచ్చింది. ఇప్పటికీ కలెక్షన్లు లేవు. ఖుషి వచ్చే వారం విడుదల కానుంది. అన్న ఆశలన్నీ దానిపైనే ఉన్నాయి. ఇదొక ప్రేమకథ. కుర్రాళ్లకు ఇస్తే… నెక్స్ట్ లెవెల్ కి వెళ్తుంది. విజయ్ దేవరకొండ, సమంత, శివ నిర్వాణ.. ఈ సినిమాతో హిట్ అందుకోవడం ఈ ముగ్గురికి చాలా ముఖ్యం.

విజయ్ ఇటీవల వరుస పరాజయాలను ఎదుర్కొంటున్నాడు. ఆశాజనకమైన సినిమాలేవీ బాక్సాఫీస్ దగ్గర నిలబడలేవు. లైగర్ విజయ్‌కి గట్టి దెబ్బ. పాన్ ఇండియా స్థాయిలో సత్తా చాటాలనుకున్న విజయ్ కి లైగర్ రూపంలో డిజాస్టర్ ఎదురైంది. ఇక విజయ్ పని అయిపోయింది అనుకున్న వారికి విజయ్… సమాధానం చెప్పాల్సిన పరిస్థితి వచ్చింది. ఖుషీతో చేయాలనేది విజయ్ కోరిక.

సమంత కొత్త కథల వైపు వెళుతోంది. లేడీ ఓరియెంటెడ్ కథలకు కేరాఫ్‌గా నిలుస్తుంది. కానీ యశోద, శాకుంతలం రూపంలో రెండు ఎదురు దెబ్బలు తగిలాయి. సమంత అనారోగ్యం కూడా ఆమె గండం నెమ్మదించింది. సమంతకు ఇంత గ్లామర్ లేదని ఆమె అభిమానులు కూడా ఒప్పుకుంటారు. అలాంటి సమంత చాలా కాలం తర్వాత ఓ లవ్ స్టోరీ చేసింది. సమంత మంచి ఫామ్‌లోకి రావడానికి మరియు తన మునుపటి నమ్మకాన్ని తిరిగి పొందాలంటే దానికి క్లీన్ హిట్ కావాలి.

నిన్ కోరి, మజిలీ చిత్రాలతో శివ నిర్వాణ ఆకట్టుకున్నాడు. క్లాస్ డైరెక్టర్ ఆకట్టుకున్నాడు. కానీ టక్ మరియు జగదీష్ ఒక సారి ముద్దు పెట్టుకున్నారు. ఈ సినిమా తర్వాత శివ నిర్వాణ టాలెంట్‌పై అనుమానాలు మొదలయ్యాయి. కానీ ఖుషీ ప్రాజెక్ట్‌ని టేకోవర్ చేసి కలర్‌ఫుల్‌గా చేయడంలో సక్సెస్ అయ్యింది. ఈ సినిమా కోసం చాలా కష్టపడ్డాడు. పాటలు కూడా తానే రాశాడు. అతనికి ఇప్పుడు ఈ హిట్ చాలా అవసరం. ఖుషీ రిజల్ట్ ఈ ముగ్గురి కెరీర్‌ను శాసిస్తుందనడంలో సందేహం లేదు.

ఈ ముగ్గురికే కాదు.. ఇండస్ట్రీకి కూడా హిట్ కావాలి. ఎందుకంటే ఆగస్టులో అన్నీ విఫలమవుతాయి. డబ్బింగ్ సినిమా జైలర్ తప్ప… బాక్సాఫీస్ వద్ద సందడి లేదు. ఈసారి క్లీన్ హిట్ తో.. తెలుగు సినిమా కాస్త ఊపిరి పీల్చుకోవాలంటే… ఖుషీతో హిట్ కొట్టాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *