సత్యరాజ్: ‘బాహుబలి’ కంటే ఈ సినిమాలో ఎక్కువ యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో నటించాడు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T21:51:47+05:30 IST

‘మిర్చి, బాహుబలి’ సహా పలు చిత్రాల్లో నటించిన కోలీవుడ్‌ వెర్సటైల్‌ నటుడు సత్యరాజ్‌, ‘అశ్విన్‌, జైలర్‌’ చిత్రాల్లో ఆకట్టుకున్న నటుడు వసంత్‌ రవి ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కిన సస్పెన్స్‌ థ్రిల్లర్‌ చిత్రం ‘వెపన్‌’. మంగళవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన గ్లింప్స్‌ని మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

సత్యరాజ్: 'బాహుబలి' కంటే ఈ సినిమాలో ఎక్కువ యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో నటించాడు.

వెపన్ మూవీ ప్రెస్ మీట్

‘మిర్చి, బాహుబలి’ వంటి పలు చిత్రాల్లో నటించిన కోలీవుడ్‌ వెర్సటైల్‌ యాక్టర్‌ సత్యరాజ్‌. ‘అశ్విన్‌, జైలర్‌’ చిత్రాల్లో ఆకట్టుకున్న నటుడు వసంత్‌ రవి హీరోగా తెరకెక్కిన సస్పెన్స్‌ థ్రిల్లర్‌ ‘వెపన్‌’. మిలియన్ స్టూడియో బ్యానర్‌పై గుహన్ సెన్నియప్పన్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. మంగళవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన గ్లింప్స్‌ని మేకర్స్ విడుదల చేశారు. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన మీడియా సమావేశంలో సత్యరాజ్, వసంత్ రవి, తాన్యా హోప్, రాజీవ్ మీనన్, నిర్మాత మన్సూర్, దర్శకుడు గుహన్ సెన్నియప్పన్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

ఈ కార్యక్రమంలో సత్యరాజ్ మాట్లాడుతూ.. ‘ఆయుధం’ లాంటి సినిమా తీయాలంటే నటీనటుల కంటే దర్శక, నిర్మాతలు, సినిమాటోగ్రాఫర్‌, వీఎఫ్‌ఎక్స్‌ టెక్నీషియన్లు ముఖ్యమన్నారు. వారి తర్వాత నటీనటులకే ప్రాధాన్యత ఇవ్వాలని నా అభిప్రాయం. ఈ సినిమా కోసం చాలా మంచి టీమ్‌ తయారైంది. డిఫరెంట్ కాన్సెప్ట్ మూవీ. నిర్మాతలు మరో ఆలోచన లేకుండా ఖర్చు పెట్టి సినిమాను అద్భుతంగా తెరకెక్కిస్తున్నారు. దర్శకుడు గుహన్ ఈ చిత్రాన్ని కొత్త కోణంలో తెరకెక్కించారు. వసంత్ రవి ఇప్పుడు పాన్ ఇండియా నటుడిగా మారాడు. అతని పెర్ఫార్మెన్స్ గురించి చెప్పక్కర్లేదు. తాన్యా హోప్, రాజీవ్ మీనన్, రాజీవ్ పిళ్లై అందరూ బాగా చేసారు. నా విషయానికి వస్తే.. ‘బాహుబలి’ కంటే ఈ సినిమాలోనే ఎక్కువ యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో నటించాను. ఫైట్ మాస్టర్ బాగా డిజైన్ చేయడంతో ఎలాంటి ఇబ్బంది లేకుండా ఆ సీన్స్ పూర్తి చేశాం. త్వరలోనే ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి నిర్మాతలు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. (వెపన్ మూవీ గ్లింప్స్ ప్రారంభం)

సత్యరాజ్.jpg

వసంత్ రవి మాట్లాడుతూ.. ‘ఆయుధం’ సినిమాపై చాలా నమ్మకంగా ఉన్నాను. అందరూ ఎంతో ప్రేమతో, మంచి ప్రయత్నంతో సినిమా చేస్తున్నారు. కథ విన్నప్పుడు మనం చూసిన సూపర్‌హీరో సినిమాలా అనిపించింది. గుహన్ ఎలా చేస్తాడు? అని అనుకున్నాను. అలాగే ఇందులో సత్యరాజ్ సూపర్ హ్యూమన్ గా కనిపించడం ఆనందంగా ఉంది. అదే సమయంలో ఆయనలాంటి నటుడితో చేయడం చిన్న విషయం కాదు. షూటింగ్ సమయంలో చాలా నేర్చుకున్నాను. ఇది AI సాంకేతికతను ఉపయోగిస్తుంది. సరికొత్త సూపర్ హ్యూమన్ కాన్సెప్ట్‌తో ఈ సినిమా ఉంటుందని తెలిపారు. ఈ సందర్భంగా చిత్ర దర్శకుడు గుహన్ సెన్నియప్పన్ మాట్లాడుతూ.. ‘ఆయుధం’ సినిమా ఇంత మంచి వసూళ్లు రాబట్టడానికి నిర్మాతలే కారణం. మేకింగ్‌లో ఎక్కడా కాంప్రమైజ్ కాకుండా నేను అడిగినవన్నీ ఇచ్చి సినిమాను చక్కగా పూర్తి చేస్తున్నాం. డీసీ, మార్వెల్ సూపర్ హ్యూమన్ అనే కాన్సెప్ట్ తో వెపన్ మూవీని రూపొందిస్తున్నామని తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T21:51:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *