ప్రేమలత: కెప్టెన్ ఆరోగ్యంగా ఉన్నాడు..

– డీఎండీకే కోశాధికారి ప్రేమలత

– ఘనంగా విజయకాంత్ జన్మదిన వేడుకలు

అడయార్ (చెన్నై): డీఎండీకే అధ్యక్షుడు, సినీ నటుడు, మాజీ ఎమ్మెల్యే విజయకాంత్ శుక్రవారం 71వ పుట్టినరోజు జరుపుకున్నారు. తమ అభిమాన నేత జన్మదినాన్ని పురస్కరించుకుని ఆయన అభిమానులతో పాటు డీఎండీకే కార్యకర్తలు రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ప్రత్యేక పూజలు, విందులు నిర్వహించారు. మరోవైపు తన భర్త విజయకాంత్ ఆరోగ్యంగా ఉన్నారని ఆయన భార్య, డీఎండీకే కోశాధికారి ప్రేమలత తెలిపారు. శుక్రవారం అభిమానుల సమక్షంలో విజయకాంత్ తన 71వ పుట్టినరోజు జరుపుకున్నారు. స్థానిక కోయంబేడులోని పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయంలో జరిగిన వేడుకల్లో ఆయన పాల్గొని కార్యకర్తలకు, అభిమానులకు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. శుక్రవారం ఉదయం నుంచే డీఎండీకే కార్యకర్తలు అభిమానులతో పాటు పెద్ద ఎత్తున పార్టీ కార్యాలయానికి చేరుకుని తమ అభిమాన నేతకు జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. చాలా కాలం తర్వాత తమ అభిమాన నేతను చూసి అభిమానులు, పార్టీ కార్యకర్తలు సంబరాలు చేసుకున్నారు. విజయకాంత్ జయంతిని డీఎండీకే శ్రేణులు పేదరిక నిర్మూలన దినంగా జరుపుకున్నారు. పలు జిల్లాల్లో పార్టీ నేతలు, నేతలు అన్నదానం చేశారు.

నాని2.2.jpg

పార్టీ కార్యాలయానికి వచ్చిన వారందరికీ మధ్యాహ్నం అల్పాహారం, బిర్యానీ అందించారు. ఈ సందర్భంగా విజయకాంత్ సతీమణి, పార్టీ కోశాధికారి ప్రేమలత మాట్లాడుతూ… తన భర్త విజయకాంత్ ఆరోగ్యంపై ఆందోళన చెందవద్దని అన్నారు. తాను క్షేమంగా ఉన్నానని, చిరకాలం జీవిస్తానని చెప్పారు. ‘నమదు మురసు నాలయ్యా తమిళగ అరసు’ ఆమె నినాదం. కాగా, విజయకాంత్ 71వ పుట్టినరోజు సందర్భంగా సీఎం స్టాలిన్, ఎంఎన్ఎం అధినేత, సినీ నటుడు కమల్ హాసన్, ఎంపీ కనిమొళితో పాటు పలువురు సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు విజయకాంత్‌కు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. సీఎం స్టాలిన్ విడుదల చేసిన పత్రికా ప్రకటనలో.. ‘డీఎండీకే వ్యవస్థాపకుడు, ఆయన స్నేహితుడు విజయకాంత్‌కు జన్మదిన శుభాకాంక్షలు. ఆయన మరికొన్నాళ్లు సంపూర్ణ ఆరోగ్యంతో జీవించాలని, ఆయన జీవితంలో సుఖ సంతోషాలతో ఉండాలని కోరుకుంటున్నాను.’ ఈ సందర్భంగా విజయకాంత్ తనయుడు షణ్ముగ పాండ్యన్ నటించిన ‘పడై తలైవన్’ గ్లింప్స్‌ను చిత్ర బృందం విడుదల చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *