వైరల్ వీడియో: మెట్రోలో యువకుల మధ్య భీకర పోరు.. భయంతో పరుగులు తీసిన ప్రయాణికులు

దీంతో ఎదురుగా కూర్చున్న ఓ వ్యక్తికి కోపం వచ్చింది. వెంటనే లేచి మోచేతితో తన్నడం, కొట్టడం మొదలుపెట్టాడు. ఇద్దరి మధ్య జరిగిన భీకర పోరు చూసి చుట్టుపక్కల కూర్చున్న ప్రయాణికులు కూడా భయపడి అక్కడి నుంచి పరుగులు తీశారు.

వైరల్ వీడియో: మెట్రోలో యువకుల మధ్య భీకర పోరు.. భయంతో పరుగులు తీసిన ప్రయాణికులు

అమెరికా: ఇప్పటి వరకు మెట్రోలో వాదనలు, తగాదాల వీడియోలు వందల సంఖ్యలో బయటపడ్డాయి. తరచూ ప్రయాణికుల మధ్య ఏదో ఒక విషయమై వాగ్వాదాలు జరుగుతుంటాయి. చాలా సార్లు ఈ చర్చ చాలా దూరం వెళ్లి గొడవకు దారి తీస్తుంది. తాజాగా సోషల్ మీడియాలో ఓ వీడియో వైరల్ అవుతోంది. యువకుల మధ్య హోరాహోరీ పోరు సాగుతోంది.

కేఏ పాల్: తగ్గుతాం అంటున్న కేఏ పాల్.. ప్రధాని మోదీ మాట్లాడే వరకు దీక్ష ఆపేది లేదని ప్రకటన

అమెరికాలోని న్యూయార్క్ సిటీ సబ్‌వే రైడర్‌లో కొందరు యువకుల మధ్య భీకర పోరాటం జరిగింది. ఒక బాలుడు నిద్రిస్తున్నప్పుడు తన పక్కన కూర్చున్న వ్యక్తి భుజంపై పొరపాటున తల వంచడంతో గొడవ మొదలైంది. బాలుడు చేసిన ఈ పని అవతలి వ్యక్తికి నచ్చకపోవడంతో.. ఇద్దరి మధ్య మాటల యుద్ధం జరిగింది. ఇద్దరినీ దూషించేంత వరకూ చర్చ సాగింది. అయితే, బాలుడు ఆ వ్యక్తి తల్లిని దుర్భాషలాడడంతో అవతలి వ్యక్తి ఆగ్రహానికి గురయ్యాడు. బాలుడిని కొట్టాడు. దీంతో బాలుడు కొంతసేపటికి స్పృహ కోల్పోయాడు.

ఎల్‌పీజీ ధరలు: ఇదీ ఇండియా గట్స్‌ అంటున్న మమత.. భావోద్వేగాలతో ఆడుకుంటున్నారని కవిత ట్వీట్‌ చేశారు.

దీంతో ఎదురుగా కూర్చున్న ఓ వ్యక్తికి కోపం వచ్చింది. వెంటనే లేచి మోచేతితో తన్నడం, కొట్టడం మొదలుపెట్టాడు. ఇద్దరి మధ్య జరిగిన భీకర పోరు చూసి చుట్టుపక్కల కూర్చున్న ప్రయాణికులు కూడా భయపడి అక్కడి నుంచి పరుగులు తీశారు. సంభాషణ ఎలా ప్రారంభమైంది మరియు ఎలా ముగిసింది అనేది వీడియోలో చూడవచ్చు. తన్నడం, కొట్టడంతో పాటు ఇద్దరు యువకుల మధ్య తీవ్ర తోపులాట జరిగింది. వీడియో చూస్తుంటే ఇద్దరూ ఒకరి ప్రాణాలు మరొకరు తీసుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. చుట్టుపక్కల ఉన్న ప్రయాణికులు ఈ భీకర పోరును చూసి షాక్‌కు గురయ్యారు మరియు స్టేషన్‌కు చేరుకోగానే వెంటనే మెట్రో దిగారు. ఈ ఘటనను మెట్రోలోని ఓ ప్రయాణికుడు వీడియో తీసి సోషల్ మీడియాలో వైరల్ చేశాడు.

మెట్రోలో ఇలాంటి గొడవ జరగడం ఇదే మొదటిసారి కాదు. ప్రయాణికుల మధ్య తరచూ ఇలాంటి గొడవలు జరుగుతున్నాయి. బాలుడిని మోచేయి చేసిన వ్యక్తిపై చాలా మంది వినియోగదారులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ప్రేమతో తల తీసేయమని ఎవరైనా అడగవచ్చని, అయితే ముఖంపై మోచేయి వేయడం తప్పు అని వారు అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *