అల్లు అర్జున్ : రేపు ఉదయం అల్లు అర్జున్ ఏదో స్పెషల్ అంటున్నారు.. పుష్ప 2 గురించేనా..?

రేపు ఉదయం స్పెషల్‌గా అల్లు అర్జున్ పెట్టిన పోస్ట్ దేని గురించి..? పుష్ప 2 విడుదల గురించి..? లేక త్రివిక్రమ్, సందీప్ వంగ సినిమా అప్ డేట్స్..?

అల్లు అర్జున్ : రేపు ఉదయం అల్లు అర్జున్ ఏదో స్పెషల్ అంటున్నారు.. పుష్ప 2 గురించేనా..?

అల్లు అర్జున్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో చేసిన సంథింగ్ స్పెషల్ పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది

అల్లు అర్జున్ : దిగ్గజ నటుడు అల్లు అర్జున్ ఇటీవల పుష్ప చిత్రానికి గానూ ఉత్తమ నటుడిగా జాతీయ అవార్డు అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. దీంతో అల్లు అర్జున్ ప్రతి క్షణాన్ని ఇండియా వ్యాప్తంగా అందరూ చూస్తున్నారు. తాజాగా బన్నీ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో ఓ పోస్ట్ చేశాడు. రేపు ఉదయం 9 గంటలకు సంథింగ్ స్పెషల్ అంటూ పోస్ట్ షేర్ చేశాడు. ఇప్పుడు ఈ పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. అనే విషయంపై పెద్ద చర్చే జరుగుతుంది.

బెదురులంక 2012 : చాలా ఏళ్ల తర్వాత కార్తికేయ ‘బెదురులంక’తో ఆ మాట విన్నాడు.. ఆ మాట ఏంటి..?

అల్లు అర్జున్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో చేసిన సంథింగ్ స్పెషల్ పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది

అయితే ఈ పోస్ట్ పుష్ప 2 గురించే అని కొందరు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.ఉత్తమ నటుడు, ఉత్తమ సంగీత దర్శకుడి విభాగాల్లో పుష్పకు రెండు అవార్డులు రావడంతో పార్ట్ 2 ప్రమోషన్ కోసం దీన్ని ఉపయోగించుకోవాలని చిత్రబృందం భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని వచ్చే ఏడాది మార్చి 22న విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు. రేపటి అప్‌డేట్ కూడా ఈ విడుదల తేదీకి సంబంధించినదే కావచ్చు. అయితే అల్లు అర్జున్ నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్స్ కి సంబంధించి ఓ పోస్ట్ ఉంటుందని కొందరు అంటున్నారు.

విజయ్ దేవరకొండ : ఈ పరిచయం ప్రత్యేకం.. విజయ్ దేవరకొండ పోస్ట్ ఆమె గురించేనా..?

బన్నీ తన తదుపరి సినిమాలను త్రివిక్రమ్, సందీప్ వంగ దర్శకత్వంలో చేయబోతున్నాడు. అల్లు అర్జున్ నేషనల్ అవార్డ్‌ని ఉపయోగించుకుని తన సినిమాలను ప్రారంభించి ఇండియా వైడ్ ఫేమ్ సంపాదించాలని అల్లు అర్జున్ ప్రయత్నిస్తున్నాడని కొందరు అంటున్నారు. అయితే బన్నీ చెబుతున్న ఆ విశేషమేమిటో తెలియాలంటే కొన్ని గంటలు ఆగాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *