ప్రజ్ఞానంద: ఇంటికి చేరుకున్న యువ గ్రాండ్‌మాస్టర్ ప్రజ్ఞానానందకు ఘన స్వాగతం..

ప్రజ్ఞానంద మాట్లాడుతూ.. ఇంత సాదర స్వాగతం పలకడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. యువత సమర్పించిన జాతీయ త్రివర్ణ పతాకాన్ని చేతబూని ఎగురవేశారు

ప్రజ్ఞానంద: ఇంటికి చేరుకున్న యువ గ్రాండ్‌మాస్టర్ ప్రజ్ఞానానందకు ఘన స్వాగతం..

ప్రజ్ఞానందా

ప్రజ్ఞానంద: భారత యువ చెస్ సంచలనం, గ్రాండ్‌మాస్టర్ ప్రజ్ఞానానంద చెస్ ప్రపంచకప్ ఫైనల్లో రన్నరప్‌గా నిలిచిన సంగతి తెలిసిందే. ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో దిగ్గజ ఆటగాడు మాగ్నస్ కార్ల్‌సన్ (నార్వే) ప్రగ్నానందపై విజయం సాధించాడు. అయితే ఫైనల్లో ఓడినా అద్భుతంగా పోరాడిన భారత యువ ఆటగాడిపై సెలబ్రిటీలు, నెటిజన్లు ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తున్నారు. తాజాగా ప్రజ్ఞానంద ఇంటికి చేరుకున్నాడు. బుధవారం చెన్నైలోని విమానాశ్రయంలో ప్రజ్ఞానందకు ఘనస్వాగతం లభించింది. విమానాశ్రయంలో రాష్ట్ర క్రీడాశాఖ అధికారులు ఘనస్వాగతం పలికారు.

ప్రజ్ఞానంద: ఆన్‌లైన్ చెస్ టోర్నమెంట్‌లో భారత ఆటగాడు ప్రజ్ఞానానంద ప్రపంచ నం.1ని ఓడించాడు.

భారీ సంఖ్యలో అభిమానులు విమానాశ్రయానికి చేరుకుని జాతీయ జెండాలను ఎగురవేసి నినాదాలు చేశారు. ప్రజ్ఞానందకు పూల మాలలు, శాలువాలు, పుష్పగుచ్ఛాలు అందించడానికి అభిమానులు పోటీపడ్డారు. తమిళనాడు జానపద నృత్యాలతో ఘన స్వాగతం లభించింది. ఈ సందర్భంగా ప్రజ్ఞానంద మాట్లాడుతూ.. ఇంతటి ఘన స్వాగతం లభించడం చాలా సంతోషంగా ఉందన్నారు. యువకులు సమర్పించిన జాతీయ త్రివర్ణ పతాకాన్ని చేతబట్టి ప్రజ్ఞానానంద ముందుకు సాగారు. మరోవైపు తన 18 ఏళ్ల కుమారుడికి లభించిన గొప్ప ఆదరణపై అతని తల్లి నాగలక్ష్మి సంతోషం వ్యక్తం చేసింది.

చెస్ వరల్డ్ కప్ 2023 ఫైనల్ : చెస్ వరల్డ్ కప్ ఫైనల్.. రెండో గేమ్ కూడా డ్రా.. ఇప్పుడు ట్రై బ్రేక్‌లో ఉంది..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *