క్రికెటర్ శిఖర్ ధావన్ విడిపోయిన భార్య

చివరిగా నవీకరించబడింది:

క్రూరత్వానికి కారణమైన క్రికెటర్ శిఖర్ ధావన్ విడిపోయిన భార్య ఈషా ధావన్‌కు ఢిల్లీ ఫ్యామిలీ కోర్టు బుధవారం విడాకులు మంజూరు చేసింది. ధావన్ మరియు ఈషా ముఖర్జీ 2012 లో వివాహం చేసుకున్నారు.

శిఖర్ ధావన్: క్రికెటర్ శిఖర్ ధావన్‌కు విడాకులు మంజూరయ్యాయి

శిఖర్ ధావన్క్రూరత్వానికి కారణమైన క్రికెటర్ శిఖర్ ధావన్ విడిపోయిన భార్య ఈషా ధావన్‌కు ఢిల్లీ ఫ్యామిలీ కోర్టు బుధవారం విడాకులు మంజూరు చేసింది. ధావన్ మరియు ఈషా ముఖర్జీ 2012లో వివాహం చేసుకున్నారు. వారికి 10 ఏళ్ల కుమారుడు జోరావర్ ధావన్ ఉన్నాడు. ఏషా మరియు జోరావర్ ఇద్దరూ ఆస్ట్రేలియన్ పౌరులు. ఈషాకు గతంలో వివాహమై ఇద్దరు కుమార్తెలు ఉన్నారు.

మానసిక వేదన మరియు ఒత్తిడి..(శిఖర్ ధావన్)

తన భార్యపై ధావన్ చేసిన ఆరోపణలను కుటుంబ న్యాయమూర్తి హరీష్ కుమార్ అంగీకరించారు. ధావన్‌ను అతని భార్య మానసిక వేదనకు గురిచేసిందని, అతను ఆస్ట్రేలియాలో నివసించాలని మరియు కొన్నాళ్లపాటు కొడుకుకు దూరంగా ఉండాలని ఒత్తిడి చేశాడని న్యాయమూర్తి గమనించారు. కెరీర్ కారణంగా తాను ఆస్ట్రేలియాకు వెళ్లలేకపోయానని, భారత్‌కు వస్తానని తన భార్య తనకు చెప్పలేదని ధావన్ తన పిటిషన్‌లో పేర్కొన్నాడు. ఆస్ట్రేలియాలో తాను కొనుగోలు చేసిన మూడు ఆస్తులకు తనను యజమానిగా చేయాలని ఆశా తనపై ఒత్తిడి తెచ్చిందని ధావన్ ఆరోపించాడు. ఆమె ఆస్తిలో ఒకదానిలో 99 శాతం ఉంది. మిగిలిన రెండింటికి ఆయనే జాయింట్ ఓనర్ అని కోర్టు పేర్కొంది. ఈ విధంగా, అతను తన కొడుకు నుండి విడిగా జీవిస్తూ చాలా బాధలను మరియు బాధలను అనుభవించాడు. ప్రతివాది తన పద్ధతిలో ప్రవర్తించడం ద్వారా పిటిషనర్‌కు క్రూరత్వం, వేదన మరియు గాయం కలిగించారని, వివాహాన్ని కాపాడుకోవడం సాధ్యం కాదని కోర్టు పేర్కొంది. అంతేకాదు, ధావన్‌కు భారత్ మరియు ఆస్ట్రేలియాలో ఉన్న అతని కొడుకును కలిసేందుకు కోర్టు ఇప్పుడు సందర్శన హక్కులను మంజూరు చేసింది. పాఠశాల సెలవుల్లో రాత్రిపూట బస చేయడంతో సహా సందర్శన ప్రయోజనాల కోసం తమ కుమారుడిని భారతదేశానికి తీసుకురావాలని కూడా ఏషాకు సూచించబడింది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *