మహేష్ మరియు నాగార్జున: సంక్రాంతికి గోల బీడీలు, ఇద్దరూ మాస్‌తో వస్తున్నారు

మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న ‘గుంటూరు కారం’ #గుంటూరు కారం సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోందని సమాచారం. ఈ స్పీడ్ చూస్తుంటే మహేష్ బాబు సినిమా అనుకున్న తేదీకి సంక్రాంతికి విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ ఇంత వేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్నాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది. చాలా మంది కాంబినేషన్ నటీనటులు ఉన్నప్పటికీ, ఈ సినిమా షూటింగ్ కోసం మూడు ఇళ్ల సెట్స్ వేసి, ఎవరు దొరికితే ఆ ఇంట్లోనే షూటింగ్ జరుపుకుంటున్నారని తెలిసింది.

gunturkaram-maheshbabu.jpg

అలాగే కథానాయకుడు మహేష్ బాబు ఇంటి సెట్ తో పాటు ప్రకాష్ రాజ్ ఆఫీస్ సెట్, మరో హీరోయిన్ శ్రీలీల హౌస్ సెట్ కూడా వేసి చక చకా షూట్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. కలయిక. ప్రకాష్ రాజ్, రమ్యకృష్ణ, రావు రమేష్, రోహిణి, మురళీశర్మ, జయరామ్, రాహుల్ రవీంద్రన్, రవిశంకర్, బ్రహ్మాజీ, వెన్నెల కిషోర్ ఇలా చాలా మంది క్యారెక్టర్ యాక్టర్స్ ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా టీజర్, ఫస్ట్ లుక్ విడుదల కాగా, మహేష్ బాబు బీడీ కట్టుకుని లుంగీ కట్టుకుని ఉన్న ఫోటోలు వైరల్ గా మారాయి.

nagarjuna-poster1.jpg

ఇప్పుడు సీనియర్ నటుడు నాగార్జున (అక్కినేనినాగార్జున) కూడా అదే బీడీ, లుంగీ లుక్‌లో కనిపించనున్నారు. నాగార్జున పుట్టినరోజు సందర్భంగా నిన్న విడుదల చేసిన ‘నా సామి రంగ’ #NaaSaamiRanga టీజర్‌లో నాగార్జున బీడీ కట్టుకుని లుంగీ కట్టుకుని ఉన్న దృశ్యాన్ని చూశాం. విజయ్ బిన్ని (విజయ్ బిన్ని) ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు మరియు ఈ చిత్రాన్ని కూడా సంక్రాంతికి విడుదల చేయనున్నట్లు టీజర్‌లో విడుదల తేదీని కూడా ప్రకటించారు. ఆంటీ, ఈ ఇద్దరు బీడీలు, లుంగీ కట్టుకున్న కథానాయకుల సినిమాలు సంక్రాంతికి పోటీ పడనున్నాయని అర్థమవుతోంది.

ఈ సంక్రాంతి పండుగకు ఈ బీడీలు గోల అంటూ నెటిజన్లు అదే వ్యాఖ్య చేస్తున్నారు. ఎందుకంటే ఇద్దరూ ఇంచుమించు ఒకే లుక్‌లో కనిపిస్తున్నారు, మరి ఇద్దరూ సంక్రాంతి పండుగకు వస్తున్నారు మరి ప్రేక్షకులు ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి. అయితే సంక్రాంతికి ఏ సినిమా అయినా ఆ నాలుగు రోజులు బాగానే నడుస్తుందని అందుకే వీరిద్దరూ సంక్రాంతికి రాబోతున్నారనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-30T12:47:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *