గౌతమ్ ఘట్టమనేని: గౌతమ్‌కి మహేష్, నమ్రత, సితార పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు.. వైరల్ అవుతున్న పోస్ట్‌లు!

గౌతమ్‌కి ఈ ఏడాది 17 ఏళ్లు నిండుతున్నాయి. ఈ సందర్భంగా సోషల్ మీడియాలో మహేష్, నమ్రతా శిరోద్కర్, సితార జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ చేసిన పోస్ట్‌లు వైరల్ అవుతున్నాయి.

గౌతమ్ ఘట్టమనేని: గౌతమ్‌కి మహేష్, నమ్రత, సితార పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు.. వైరల్ అవుతున్న పోస్ట్‌లు!

గౌతమ్ ఘట్టమనేనికి మహేష్ బాబు నమ్రత శిరోద్కర్ సితార పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు

గౌతమ్ ఘట్టమనేని: సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు తనయుడు గౌతమ్ పుట్టిన రోజు ఈరోజు కావడంతో కుటుంబ సభ్యులందరూ బర్త్ డే విషెస్ తెలియజేస్తున్నారు. గౌతమ్‌కి ఈ ఏడాది 17 ఏళ్లు నిండుతున్నాయి. సోషల్ మీడియాలో మహేష్, నమ్రతా శిరోద్కర్, సితార పోస్ట్‌లు వైరల్ అవుతున్నాయి. మహేశ్ బాబు ఇలా రాశారు.. “17వ నా చాంప్ శుభాకాంక్షలు. నా ప్రతి అడుగు నిన్ను నీ గమ్యం వైపు తీసుకెళుతుంది. నువ్వు ఉన్నతంగా ఎదగాలి’’ అని ఆకాంక్షించారు.

జవాన్ ట్రైలర్ : షారుక్ జవాన్ ట్రైలర్ వచ్చేసింది.. యాక్షన్ సీక్వెన్స్ తో..

ఇక నమ్రత పోస్ట్ విషయానికి వస్తే.. “హ్యాపీ బర్త్‌డే గౌతమ్. మీరు పెరిగే ప్రతి సంవత్సరం మమ్మల్ని గర్వించేలా చేస్తారు. మీరు ఉన్నతంగా ఎదగాలి మరియు మీ కలలను నెరవేర్చుకోవాలి. ఈ పుట్టినరోజు మాకు చాలా ప్రత్యేకమైనది. ఎందుకంటే వచ్చే ఏడాది మీరు మాకు దూరంగా ఉంటారు. అందుకే ఈ బర్త్‌డే స్పెషల్‌గా చేస్తాను” అని సితార.. “నువ్వే నా బలం, నా ప్రపంచం. ఐ లవ్ యూ హ్యాపీ బర్త్‌డే బ్రదర్” అంటూ గౌతమ్‌తో పిక్ షేర్ చేసింది.

MAD మూవీ టీజర్: ఇంజినీరింగ్ యుద్ధాలు రసవత్తరంగా సాగుతున్నాయి.

ప్రస్తుతం ఈ పోస్టులు వైరల్ అవుతున్నాయి. మహేష్ అభిమానులు కూడా గౌతమ్‌కి పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తున్నారు. ‘1 నేనొక్కడినే’ సినిమాతో చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా ప్రేక్షకులకు పరిచయమయ్యాడు గౌతమ్. ఆ తర్వాత మళ్లీ తెరపై కనిపించలేదు. తాజాగా సితార యాడ్స్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఆ సమయంలో గౌతమ్ సినిమా ఎంట్రీ ఎప్పుడని నమ్రతను మీడియా ప్రశ్నించగా.. మరో 10 ఏళ్లు పడుతుందని బదులిచ్చింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *