రజనీకాంత్: అప్పుడు రూ.110 కోట్లు… ఇది బోనస్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-01T12:47:28+05:30 IST

గత ఐదేళ్లలో తలైవా రజనీకాంత్ (రజనీకాంత్) నటించిన కొన్ని సినిమాలు ఫర్వాలేదు. మరికొందరు విఫలమయ్యారు. చాలా మంది విమర్శించారు. మరి అతనికి సినిమాలు ఎందుకు? వారు ట్రోల్ చేశారు. రజనీ అయిపోయిందని వ్యాఖ్యానించారు. అయినా సినిమాలు చేయడంలో ఆయన జోరు తగ్గలేదు. అవకాశాలు తగ్గడం లేదు. ఒక్క హిట్ సినిమాతో తనపై విమర్శలు చేసిన ప్రతి ఒక్కరికి గట్టి సమాధానం ఇచ్చాడు.

రజనీకాంత్: అప్పుడు రూ.110 కోట్లు... ఇది బోనస్!

గత ఐదేళ్లలో తలైవా రజనీకాంత్ (రజనీకాంత్) నటించిన కొన్ని సినిమాలు ఫర్వాలేదు. మరికొందరు విఫలమయ్యారు. చాలా మంది విమర్శించారు. మరి అతనికి సినిమాలు ఎందుకు? వారు ట్రోల్ చేశారు. రజనీ అయిపోయిందని వ్యాఖ్యానించారు. అయినా సినిమాలు చేయడంలో ఆయన జోరు తగ్గలేదు. అవకాశాలు తగ్గడం లేదు. ఒక్క హిట్ సినిమాతో తనపై విమర్శలు చేసిన వారందరికీ గట్టి సమాధానం ఇచ్చాడు. కలెక్షన్లతో చెంపపెట్టు. ఆయన నటించిన తాజా చిత్రం ‘జైలర్’ ఆగస్ట్ 10న విడుదలై బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వంలో కళానిధి మారన్ నిర్మించిన ఈ చిత్రంలో తమన్నా, మోహన్ లాల్ మరియు శివరాజ్ కుమార్ ప్లస్సయ్యారు మరియు సన్ పిక్చర్స్ నిర్మించారు. ఆగస్ట్ 10న థియేటర్లలో విడుదలైన ఈ చిత్రం పాన్-ఇండియా స్థాయిలో అద్భుతమైన స్పందనను అందుకుంది. దాదాపు రూ.650 కోట్లు వసూలు చేసినట్లు ట్రేడ్ పండితులు చెబుతున్నారు. గతేడాది తమిళంలో విడుదలైన ‘పొన్నియన్ సెల్వన్’, ‘విక్రమ్’ చిత్రాల కలెక్షన్లను ‘జైలర్’ బీట్ చేసింది.

123.jpg

ఈ సినిమా విజయం పట్ల ఆనందంలో ఉన్న నిర్మాత కళానిధి మారన్ గురువారం రజనీకాంత్‌ను కలుసుకుని సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. రజనీకాంత్‌కు చెక్కు కూడా ఇచ్చారు. ఈ విషయాన్ని సన్ పిక్చర్స్ తన ట్విట్టర్ పేజీలో షేర్ చేసింది. రజనీకాంత్‌కు ఇచ్చిన చెక్కు కవర్‌పై ‘ది రియల్ రికార్డ్ మేకర్’ అని రాసి ఉంది. ఈ సినిమాకు రజనీ 110 కోట్లు పారితోషికం తీసుకున్నారని కోలీవుడ్ మీడియా కథనాలు రాసింది. కళానిధి మారన్ ఇచ్చిన చెక్కు లాభాల్లోనే గిఫ్ట్ అని కోలీవుడ్ ఇండస్ట్రీ గుసగుసలాడుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-01T16:31:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *