యెండిరా ఈ పంచాయితీ: ‘ఈ పంచాయితీ’లో కోన వెంకట్ పాత్ర ఏమిటి?

పల్లెటూరి నేపథ్యంలో సాగే ప్రేమకథలు ప్రేక్షకులకు కొత్త అనుభూతిని కలిగిస్తాయి. ఇప్పుడు టాలీవుడ్ లో ఎక్కువగా ప్రేమకథా చిత్రాలే వస్తున్నాయి.. పెద్ద విజయాలు సాధిస్తున్నాయి. అలాంటి సినిమా రాబోతోంది. ‘ఏందిరా ఈ పంచాయితీ’ (యెండిరా ఈ పంచాయితీ) టైటిల్ తో… పల్లెటూరి ప్రేమకథగా రాబోతున్న ఈ చిత్రాన్ని ప్రభాత్ క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై ప్రదీప్ కుమార్.ఎం నిర్మిస్తున్నారు. గంగాధర టి ఈ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. భరత్, విషిక లక్ష్మణ్ ఈ సినిమాతో హీరో హీరోయిన్లుగా పరిచయం అవుతున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా టైటిల్ లోగో, గ్లింప్స్‌కి మంచి రెస్పాన్స్ రాగా.. తాజాగా రచయిత కోన వెంకట్ తొలి లిరికల్ సాంగ్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్.

‘ఏమో ఏమో’ (ఏమో ఏమో లిరికల్ వీడియో) పాటకు పిఆర్ (పెద్దపల్లి రోహిత్) స్వరపరచగా, అనురాగ్ కులకర్ణి స్వరాలు అందించగా, సతీష్ మాసం విజువల్స్ అందించారు. ఈ మెలోడీ పాటకు సంగీత దర్శకుడు పీఆర్‌ సాహిత్యం అందించారు. పాట విడుదల అనంతరం కోన వెంకట్ మాట్లాడుతూ.. ‘పల్లెటూరి వాతావరణంలో చిత్రీకరించిన ఈ పాట బాగుంది. కొత్తవాళ్లు కూడా బాగా నటించారు. హీరో హీరోయిన్ల జంట బాగుంది. ఈ సినిమా పెద్ద విజయం సాధించాలి. నిర్మాతలకు భారీ లాభాలు తెచ్చిపెట్టాలి. టీమ్ అందరికీ ఆల్ ది బెస్ట్’ అన్నారు.

కోన-వెంకట్-2.jpg

ఈ చిత్రంలో కాశీ విశ్వనాథ్, తోటపల్లి మధు, రవి వర్మ, ప్రేమ్ సాగర్, సమీర్, విజయ్, చిత్తూరు కుర్రాడు తేజ తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. సతీష్ మాసం సినిమాటోగ్రఫీ, పిఆర్ (పెద్దపల్లి రోహిత్) సంగీతం, జెపి ఎడిటర్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు. త్వరలోనే ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని నిర్మాతలు తెలిపారు. (ఏమో యేమో సాంగ్ యెండిరా ఈ పంచాయితి అవుట్)

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-01T20:56:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *