బాలకృష్ణ: విశ్వక్సేన్‌కి సడెన్ సర్‌ప్రైజ్ ఇచ్చిన బాలయ్య..

నందమూరి నటుడు బాలకృష్ణ మస్కా దాస్ విశ్వక్ సేన్ కు సడన్ సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చారు.విశ్వక్ తాజా చిత్రం గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి.

బాలకృష్ణ: విశ్వక్సేన్‌కి సడెన్ సర్‌ప్రైజ్ ఇచ్చిన బాలయ్య..

బాలకృష్ణ – విశ్వక్ సేన్

బాలకృష్ణ – విశ్వక్ సేన్ : నందమూరి నటసింహ బాలకృష్ణ మస్కా దాస్ విశ్వక్ సేన్ కు సడెన్ సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చారు.విశ్వక్ తాజా చిత్రం గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి. కృష్ణ చైతన్య దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో నేహా శెట్టి కథానాయిక. అంజలి కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. అయితే.. ఈ సినిమా షూటింగ్ సెట్స్‌ను బాలకృష్ణ సందర్శించారు. ఈ విషయాన్ని విశ్వక్ స్వయంగా సోషల్ మీడియా వేదికగా తెలియజేశాడు.

ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్: ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్ నుండి క్రేజీ అప్‌డేట్.

మా సినిమా సెట్‌లో బాలయ్య నాకు సడన్ సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చారు. నన్ను ఇంతగా ఆదరిస్తున్నందుకు ధన్యవాదాలు సార్. నేను నిన్ను ఎప్పుడూ ప్రేమిస్తూనే ఉంటాను. మీ రాకతో మా చిత్ర బృందం సంతోషంగా ఉంది. అయితే సినిమాలో నా లుక్ రివీల్ కాకూడదనే కారణంతో అన్ని ఫోటోలు పోస్ట్ చేయలేకపోతున్నాను. అయితే.. సినిమా విడుదలైన తర్వాత తప్పకుండా అన్ని ఫొటోలు, వీడియోలు పోస్ట్ చేస్తాను. అప్పటి వరకు ఫ్రేమ్‌లో బాలయ్య బాబు ఉంటే చాలు.. ఫైర్‌ అంతే.’ విశ్వక్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో రాశారు.

త్రిగుణ్: రేపు పెళ్లి చేసుకోబోతున్న టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో..

బాలకృష్ణ నటిస్తున్న చిత్రం ‘భగవంత్ కేసరి’. అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. కాజల్ అగర్వాల్ (కాజల్ అగర్వాల్) హీరోయిన్ గా, శ్రీలీల (శ్రీలీల) బాలయ్య కూతురుగా, బాలీవుడ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ (అర్జున్ రాంపాల్) విలన్‌గా కనిపించబోతున్నారు. ఈ చిత్రానికి థమన్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *