జైలర్ ఫేమ్ మరిముత్తు: ‘జైలర్’ నటుడు గుండెపోటుతో కన్నుమూశారు

ఇటీవల వచ్చిన ‘జైలర్’లో విలన్‌తో పాటు కీలక పాత్ర పోషించిన కోలీవుడ్ నటుడు, దర్శకుడు మారిముత్తు (58) శుక్రవారం గుండెపోటుతో మరణించారు. ఓ టీవీ సీరియల్‌కి డబ్బింగ్‌ చెబుతుండగా ఒక్కసారిగా కుప్పకూలినట్లు తెలుస్తోంది. వెంటనే సిబ్బంది ఆసుపత్రికి తరలించగా మరిముత్తు అంధుడిగా ఉన్నట్లు వైద్యులు గుర్తించినట్లు సమాచారం. మరిముత్తు గుండెపోటుతో మృతి చెందినట్లు వైద్యులు ధృవీకరించారు. డబ్బింగ్ స్టూడియో సిబ్బంది తెలిపిన వివరాల ప్రకారం, మారిముత్తు తన ప్రస్తుత టీవీ సీరియల్ ‘ఎథిర్ నీచెల్’కు డబ్బింగ్ చెప్పేందుకు శుక్రవారం ఉదయం డబ్బింగ్ స్టూడియోకి వచ్చి డబ్బింగ్ చెబుతుండగా గుండెపోటుతో కుప్పకూలిపోయాడు. (#RIPMarimuthu)

జి. మరిముత్తు ఇప్పటివరకు వందకు పైగా చిత్రాల్లో నటించారు. కమెడియన్‌గా, క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా, విలన్‌గా ఎన్నో విభిన్నమైన పాత్రల్లో ప్రేక్షకులను అలరించారు. అజిత్ హీరోగా ఎస్.జె.సూర్య దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘వాలి’ సినిమాతో నటుడిగా తెరంగేట్రం చేసిన మరిముత్తు.. ఇటీవల రజనీకాంత్‌ నటించిన ‘జైలర్‌’ చిత్రంలో విలన్‌కి నమ్మకస్థుడి పాత్రలో కనిపించాడు. ప్రస్తుతం కమల్ హాసన్ ‘ఇండియన్ 2’లో నటిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. మరిముత్తు స్వతహాగా దర్శకుడే, నటుడిగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంటున్నాడు. కోలీవుడ్ దర్శకులు ఆయన కోసం ప్రత్యేక పాత్రలు క్రియేట్ చేస్తున్నారంటే.. మరిముత్తు నటనకు ఎలాంటి క్రేజ్ ఉందో తెలుసుకోవచ్చు. అంతేకాదు తన గుండెపోటు గురించి మాట్లాడిన ఓ డైలాగ్ వీడియో ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. (మారిముత్తు ఇక లేరు)

మరిముత్తు-జైలర్.jpg

ఇటీవల ‘గార్గి’, ‘విక్రమ్’ చిత్రాల్లో నటించిన సీనియర్ నటుడు ఆర్.ఎస్. ఆర్ఎస్ శివాజీ మరణవార్త మరువకముందే మరిముత్తు మృతి కోలీవుడ్ ఇండస్ట్రీని దిగ్భ్రాంతికి గురి చేస్తుంది. ప్రస్తుతం తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో విషాద వాతావరణం నెలకొంది. మరిముత్తు ఆత్మకు శాంతి కలగాలని కోరుకుంటూ… కోలీవుడ్ నటీనటులు, ప్రేక్షకులు సోషల్ మీడియా వేదికగా ఆయనకు నివాళులు అర్పిస్తున్నారు.

==============================

*************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T12:16:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *