పుణె : బీటీఎస్‌పై పిచ్చి.. 500 రూపాయలతో పుణె నుంచి దక్షిణ కొరియాకు వెళ్లిన అమ్మాయిలు.. చివరికి ఏమైంది?

రూ.500తో ఇద్దరు బాలికలు పూణె నుంచి దక్షిణ కొరియాకు వెళ్లారు. ముందు ముందు ఆలోచించకుండా.. ఇంట్లో చెప్పకుండా సంగీతం నేర్చుకోవాలనే వ్యామోహంతో బయలుదేరిన వారి ప్రయాణం చివరికి ఏమైంది?

పుణె : బీటీఎస్‌పై పిచ్చి.. 500 రూపాయలతో పుణె నుంచి దక్షిణ కొరియాకు వెళ్లిన అమ్మాయిలు.. చివరికి ఏమైంది?

పూణే

పూణే గర్ల్స్ : ఇద్దరు అమ్మాయిలు.. వయసు 13.. పూణేలో నివాసం.. బీటీఎస్ సంగీతం అంటే పిచ్చి. తన వద్ద రూ. చేతిలో 500.. దక్షిణ కొరియా వెళ్లేందుకు బయలుదేరాడు. మీరు అంత సాహసం చేయగలరా? చదువు.

ఆంధ్రజ్యోతి: అదృశ్యమైన బాలికలు, మహిళలపై కేంద్ర ప్రభుత్వం సంచలన ప్రకటన చేసింది

BTS బ్యాండ్ (BTS) .. పాప్ సంగీత ప్రియులకు ఈ సౌత్ కొరియన్ బ్యాండ్ గురించి పెద్దగా పరిచయం అవసరం లేదు. బ్యాండ్‌కి ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులు ఉన్నారు. అలా పూణేలోని ఇద్దరు అమ్మాయిలు ఈ బ్యాండ్ సంగీతంతో ప్రేమలో పడ్డారు. అంతేకాదు వారి దగ్గర సంగీతం నేర్చుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. చేతిలో రూ.500 తీసుకుని దక్షిణ కొరియాకు వెళ్లాడు. ఇది పెద్ద సాహసం.

టింగ్రేనగర్‌కు చెందిన ఇద్దరు 13 ఏళ్ల బాలికలు బీటీఎస్ సంగీతంపై ప్రేమతో దక్షిణ కొరియాకు వెళ్లారు. వారు కనిపించకపోవడంతో కుటుంబ సభ్యులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. విశ్రాంత్ వాడి పోలీస్ స్టేషన్ కు చెందిన ఏపీఐ అన్సారీ షేక్ తీవ్రంగా శ్రమించి చివరకు ముంబైలో వారిని గుర్తించారు. బాలికలను సురక్షితంగా ఇంటికి చేర్చారు. అసలు వారి ప్రయాణం ఎలా మొదలైంది?

తెలంగాణలో 40 వేల మంది ఆడబిడ్డలు, మహిళలు తప్పిపోయారని వైఎస్ షర్మిల – సీఎం కేసీఆర్ పై షర్మిల సంచలన వ్యాఖ్యలు

వీరిలో ఓ బాలికకు తల్లిదండ్రులు లేకపోవడంతో అమ్మమ్మ వద్ద ఉంటోంది. మందులు, కిరాణా సామాన్లు కొనేందుకు అమ్మమ్మ రూ.500 నోటు ఇచ్చింది. డబ్బు తీసుకుని తన స్నేహితురాలి వద్దకు వెళ్లింది. వీళ్లిద్దరికీ బీటీఎస్ మ్యూజిక్ అంటే పిచ్చి, ఎలాగైనా బ్యాండ్ మెంబర్స్ ని కలవాలనుకున్నారు. కుటుంబ సభ్యులకు చెప్పకుండా ఎలాంటి ప్రణాళిక లేకుండా రూ.500తో ప్రయాణం ప్రారంభించారు. ఇద్దరూ పూణే రైల్వే స్టేషన్‌కు చేరుకుని ముంబై రైలు ఎక్కారు. దాదర్ రైల్వేస్టేషన్ చేరుకున్నాక ఎక్కడికి వెళ్లాలో అర్థం కాలేదు. డబ్బు అయిపోయింది మరియు కష్టాలు మొదలయ్యాయి.

క్యాబ్‌లో ఉన్న ఇద్దరు బాలికలు క్యాబ్ డ్రైవర్ ఫోన్‌తో అమ్మమ్మకు కాల్ చేయడానికి ప్రయత్నించగా, ఆమె స్పందించలేదు. మిస్డ్‌కాల్‌ చూసిన తర్వాత పోలీసులకు చెప్పింది. బాలికలను సమీపంలోని పోలీస్ స్టేషన్‌కు అప్పగించాలని పోలీసులు క్యాబ్ డ్రైవర్‌కు సూచించారు. క్యాబ్ డ్రైవర్ బాలికలను ముంబై ట్రాఫిక్ పోలీసులకు అప్పగించాడు. బాలికలను పోలీసులు సురక్షితంగా ఇంటికి చేర్చారు.

బాలికల మిస్సింగ్ కేసు నమోదైన వెంటనే పోలీసులు స్పందించిన తీరుపై ప్రశంసలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. వారి మిస్సింగ్ సమాచారాన్ని రైల్వే పోలీసులు, బస్ స్టేషన్లు, వైర్‌లెస్ నెట్‌వర్క్‌లకు అందించి వారిని అప్రమత్తం చేశారు. బాలికలను ఇంటికి తీసుకువచ్చే వరకు పోలీసు అధికారి అన్సార్ షేక్ కీలక పాత్ర పోషించాడు. ఈ మొత్తం ఘటనకు సంబంధించిన సమాచారాన్ని ‘పుణె టైమ్స్ మిర్రర్’ ప్రచురించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *