ఒడిశా: ఒడిశాలో పిడుగుపాటుకు 10 మంది మృతి చెందారు

ఒడిశా రాష్ట్రంలో పిడుగుపాటుకు 10 మంది మృతి చెందారు. ఒడిశా రాష్ట్రంలోని ఆరు జిల్లాల్లో భారీ వర్షాలు, పిడుగుల కారణంగా 10 మంది మృతి చెందినట్లు అధికారులు తెలిపారు. జంట నగరాలైన భువనేశ్వర్, కటక్ సహా ఒడిశా తీర ప్రాంతంలో మెరుపులతో కూడిన భారీ వర్షం కురిసింది.

ఒడిశా: ఒడిశాలో పిడుగుపాటుకు 10 మంది మృతి చెందారు

ఒడిశాలో పిడుగులు పడ్డాయి

ఒడిశా: ఒడిశా రాష్ట్రంలో పిడుగుపాటుకు 10 మంది మృతి చెందారు. ఒడిశా రాష్ట్రంలోని ఆరు జిల్లాల్లో భారీ వర్షాలు, పిడుగుల కారణంగా 10 మంది మృతి చెందినట్లు అధికారులు తెలిపారు. జంట నగరాలైన భువనేశ్వర్, కటక్ సహా ఒడిశా తీర ప్రాంతంలో మెరుపులతో కూడిన భారీ వర్షం కురిసింది. (ఒడిశాలో పిడుగులు) ఖుర్దా జిల్లాలో నలుగురు, బోలంగీర్‌లో ఇద్దరు, అంగుల్, బౌధ్, జగత్‌సింగ్‌పూర్ మరియు ధెంకనల్‌లో ఒక్కొక్కరు చొప్పున పిడుగుపాటుకు ప్రాణాలు కోల్పోయారని ఒడిశా స్పెషల్ అసిస్టెంట్ కమిషనర్ కార్యాలయం తెలిపింది. (పది మంది మృతి) పిడుగుపాటుకు ఖుర్దాలో కూడా ముగ్గురికి గాయాలైనట్లు కమిషనర్ కార్యాలయం తెలిపింది.

కేసినేని నాని: విజయవాడ నాదే.. కేశినేని నాని మరోసారి సంచలన వ్యాఖ్యలు

రానున్న నాలుగు రోజుల్లో ఒడిశా రాష్ట్రంలోని పలు ప్రాంతాల్లో భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉందని భారత వాతావరణ శాఖ (ఐఎండీ) అంచనా వేసింది. తుపాన్ ప్రభావంతో భారీ వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. భువనేశ్వర్, కటక్ నగరాల్లో కేవలం 90 నిమిషాల్లో 126 మిల్లీమీటర్ల వర్షం కురిసింది. ఉరుములు, మెరుపులతో కూడిన భారీ వర్షం కురిసిందని ఒడిశా స్టేట్ డిజాస్టర్ మేనేజ్‌మెంట్ అథారిటీ ఎక్స్ తెలిపింది. పిడుగులు పడే సమయంలో ప్రజలు సురక్షిత ప్రదేశాల్లో తలదాచుకోవాలని వాతావరణ శాఖ సూచించింది.

IND vs PAK : వరుణుడి ఆట.. మ్యాచ్ రద్దు

ఈశాన్య బంగాళాఖాతంలో వాయుగుండం ఏర్పడింది. సెప్టెంబరు 3 నాటికి ఉత్తర బంగాళాఖాతంలో మరో తుఫాను ఏర్పడే అవకాశం ఉందని, ఈ వాయుగుండం ప్రభావంతో రానున్న 48 గంటల్లో అల్పపీడనం ఏర్పడే అవకాశం ఉందని ప్రాంతీయ వాతావరణ కేంద్రం డైరెక్టర్ హెచ్‌ఆర్ బిశ్వాస్ తెలిపారు. రానున్న మూడు నాలుగు రోజుల్లో ఒడిశాలో భారీ వర్షాలు కురుస్తాయని బిశ్వాస్ వివరించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *