ప్రియాంక జైన్ : బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 తొలి కంటెస్టెంట్.. ప్రియాంక జైన్ తెలుసా?

ఈసారి బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లోకి మొత్తం 14 మంది కంటెస్టెంట్లు ప్రవేశించగా.. వారిలో కొందరు అందరికీ తెలిసిన వారు కాగా.. కొందరు మాత్రం సోషల్ మీడియాలో మాత్రమే పాపులారిటీ తెచ్చుకున్నారు. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో తొలి కంటెస్టెంట్ నటి ప్రియాంక జైన్.

ప్రియాంక జైన్ : బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 తొలి కంటెస్టెంట్.. ప్రియాంక జైన్ తెలుసా?

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 తెలుగు తొలి కంటెస్టెంట్ ప్రియాంక జైన్ పూర్తి వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి

ప్రియాంక జైన్: తెలుగు పాపులర్ రియాలిటీ షో బిగ్‌బాస్ సీజన్ 7 కోసం ఎదురుచూస్తున్న అభిమానులు ముగింపుకు వచ్చారు. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 సెప్టెంబర్ 3 ఆదివారం గ్రాండ్ గా ప్రారంభమైంది.ఈసారి కూడా నాగార్జున బిగ్ బాస్ కి హోస్ట్ గా వ్యవహరిస్తున్నారు. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ప్రత్యేక ప్రదర్శనలు మరియు ప్రముఖ అతిథులతో గ్రాండ్ నోట్‌గా ప్రారంభమైంది. ఇక నుంచి సోమవారం నుంచి శుక్రవారం వరకు రాత్రి 9.30 గంటలకు, శని, ఆదివారాల్లో రాత్రి 9 గంటలకు స్టార్ మా ఛానెల్‌లో బిగ్ బాస్ షో అలరించనుంది. ఇది డిస్నీ ప్లస్ హాట్‌స్టార్‌లో 24 గంటలు ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడుతుంది.

ఈసారి బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లోకి మొత్తం 14 మంది కంటెస్టెంట్లు ప్రవేశించగా.. వారిలో కొందరు అందరికీ తెలిసిన వారు కాగా.. కొందరు మాత్రం సోషల్ మీడియాలో మాత్రమే పాపులారిటీ తెచ్చుకున్నారు. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో తొలి కంటెస్టెంట్ నటి ప్రియాంక జైన్.

ప్రియాంక జైన్ బెంగళూరు. ఈ కన్నడ నటి మొదట తమిళం మరియు కన్నడ భాషలలో కొన్ని సినిమాలు చేసింది. తెలుగులో చల్తే చల్తే అనే సినిమాలో హీరోయిన్ గా కూడా నటించింది. కానీ సినిమాల్లో పెద్దగా ఆఫర్లు రాకపోవడంతో టీవీ బాట పట్టింది. స్మార్ట్‌జన్స్‌లో సీరియల్స్‌లో హీరోయిన్ పాత్రలు చేయడం ప్రారంభించింది. కన్నడలో మొదట పలు సీరియల్స్ లో నటించిన ప్రియాంక జైన్ ఇప్పుడు తెలుగులో ఫుల్ ఫామ్ లో ఉంది.

బిగ్ బాస్ 7 : బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ప్రారంభమైంది.. పోటీదారులు వీరే..

ప్రియాంక జైన్ మౌనరాగం, జానకి కలగలు అనే సీరియల్స్‌లో ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తూ బిజీగా ఉంది. తెలుగులో సీరియల్స్‌తో ఆమెకు మంచి పాపులారిటీ వచ్చింది. సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉంటూ తన ఫాలోవర్లను కూడా పెంచుకుంది. యూట్యూబ్‌లో ఛానెల్‌తో ప్రేక్షకులను కూడా అలరిస్తుంది. ప్రియాంక చాలా టీవీ షోలలో తన నటనతో పాపులర్ అయ్యింది. బయట సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ గా ఉండే ప్రియాంక జైన్ బిగ్ బాస్ హౌస్ లో ఎంత యాక్టివ్ గా ఉంటుందో చూడాలి. ఇక ప్రియాంక శివకుమార్ అనే నటుడితో ప్రేమలో ఉంది. తన ప్రేమను అధికారికంగా ప్రకటించిన ఆమె ఎప్పటికప్పుడు తమ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తూనే ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *