శుభశ్రీ రాయగురు : బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో ఐదో కంటెస్టెంట్.. సుభాశ్రీ రాయగురు.. మోడల్ నుంచి హీరోయిన్ గా..

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో సుభాశ్రీ రాయగురు ఐదవ కంటెస్టెంట్‌గా ప్రవేశించారు.

శుభశ్రీ రాయగురు : బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో ఐదో కంటెస్టెంట్.. సుభాశ్రీ రాయగురు.. మోడల్ నుంచి హీరోయిన్ గా..

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ఐదవ కంటెస్టెంట్ సుభాశ్రీ రాయగురు మోడల్ నటుడిగా మరియు హీరోయిన్‌గా మారింది

సుభశ్రీ రాయగురు : తెలుగు పాపులర్ రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 నిన్న ఆదివారం సెప్టెంబరు 3న ఘనంగా ప్రారంభమైంది. ఈసారి కూడా నాగార్జున బిగ్ బాస్ హోస్ట్ చేస్తున్నాడు. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ప్రత్యేక ప్రదర్శనలు మరియు ప్రముఖ అతిథులతో గ్రాండ్ నోట్‌గా ప్రారంభమైంది. సోమవారం నుంచి శుక్రవారం వరకు రాత్రి 9.30 గంటలకు, శని, ఆదివారాల్లో రాత్రి 9 గంటలకు స్టార్ మా ఛానెల్‌లో బిగ్ బాస్ షో అలరించనుంది. ఇది డిస్నీ ప్లస్ హాట్‌స్టార్‌లో కూడా 24 గంటల పాటు ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడుతుంది.

ఈసారి బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లోకి మొత్తం 14 మంది కంటెస్టెంట్లు ప్రవేశించగా.. వారిలో కొందరు అందరికీ తెలిసిన వారు కాగా.. మరికొందరు సోషల్ మీడియాలో మాత్రమే పాపులారిటీ తెచ్చుకున్నారు. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో సుభాశ్రీ రాయగురు ఐదవ కంటెస్టెంట్‌గా ప్రవేశించారు.

శుభశ్రీ తన కెరీర్‌ను మోడలింగ్‌తో ప్రారంభించింది. ఫెమినా మిస్ ఇండియా ఒడిషాతో పలు టైటిల్స్ గెలుచుకుంది. తర్వాత నటిగా ప్రయాణం ప్రారంభించిన సుభాశ్రీ సినిమాల్లో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా నటించింది. రుద్రవీణ కథా ఘెట్ కథ వంటి పలు చిన్న సినిమాల్లో కూడా కథానాయికగా నటించింది. కళ్యాణ్ రామ్ అమిగోస్ లో పవర్ ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా నటించాడు. అలాగే తమిళం, తెలుగు సీరియల్స్‌తో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది సుభాశ్రీ. ప్రస్తుతం సీరియల్స్, సినిమాల్లో క్యారెక్టర్లు చేస్తోంది.

ప్రిన్స్ యావర్: బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో నాలుగో కంటెస్టెంట్.. మోడల్ ప్రిన్స్ యావర్.. సిక్స్ ప్యాక్ బాడీతో..

ఈ భామ రీసెంట్ గా బిగ్ బాస్ లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చింది. సోషల్ మీడియాలో హాట్ హాట్ ఫోటోలు పోస్ట్ చేస్తూ అలరిస్తూ తన ఫాలోవర్లను కూడా పెంచుకుంటోంది. మరి బిగ్ బాస్ లో తన అందంతో, ఆటతో ఎలా ఆకట్టుకుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *