ప్రధాని మోదీ: ఇండోనేషియాలో మోదీకి ప్రవాస భారతీయులు స్వాగతం పలికారు

ఆసియాన్-భారత్, 18వ తూర్పు ఆసియా సదస్సుల్లో పాల్గొనేందుకు గురువారం ఇండోనేషియా చేరుకున్న ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి ప్రవాస భారతీయులు ఘనస్వాగతం పలికారు. జకార్తాలోని రిట్జ్-కార్ల్‌టన్ హోటల్‌లో ప్రవాస భారతీయులు మోదీ, మోదీ, వందేమాతరం అంటూ నినాదాలు చేశారు.

ప్రధాని మోదీ: ఇండోనేషియాలో మోదీకి ప్రవాస భారతీయులు స్వాగతం పలికారు

ప్రధాని మోదీ

ప్రధాని మోదీ : ఆసియాన్-భారత్, 18వ తూర్పు ఆసియా సదస్సులో పాల్గొనేందుకు గురువారం ఇండోనేషియా చేరుకున్న ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి ప్రవాస భారతీయులు ఘన స్వాగతం పలికారు. జకార్తాలోని రిట్జ్-కార్ల్‌టన్ హోటల్‌లో ప్రవాస భారతీయులు మోదీ, మోదీ, వందేమాతరం అంటూ నినాదాలు చేశారు. మూడు చంద్రన్న జెండాలు పట్టుకుని మోదీకి బ్రహ్మరథం పట్టారు. (PM Modi gets rousing welcomes) Har Har Modi Har Ghar Modiని విమర్శించారు. చిన్నారులు, మహిళలు కూడా పెద్ద ఎత్తున తరలివచ్చి ప్రధానికి స్వాగతం పలికారు. (ఇండోనేషియాలోని భారతీయ డయాస్పోరా) మోదీ చిన్నారులను ఆప్యాయంగా పలకరించారు.

జపాన్: జపాన్ మూన్ ల్యాండర్ రాకెట్ ప్రయోగం

ప్రవాస భారతీయులతో ప్రధాని సెల్ఫీలు దిగారు. మహిళలు కూడా మోదీతో కరచాలనం చేశారు. జకార్తా అంతర్జాతీయ విమానాశ్రయంలో దిగిన మోదీకి ఇండోనేషియా మహిళా శిశు సంక్షేమ శాఖ మంత్రి గుస్తీ అయు బింటాంగ్ ధర్మావతి స్వాగతం పలికారు. ఇండోనేషియా సంప్రదాయ నృత్యంతో మహిళలు మోదీకి స్వాగతం పలికారు. ఆసియాన్-భారత్ మరియు తూర్పు ఆసియా శిఖరాగ్ర సమావేశాలలో, ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ వివిధ దేశాలతో భారతదేశ భాగస్వామ్యం మరియు దాని భవిష్యత్తు అవకాశాలపై చర్చించనున్నారు.

అమిత్ మాల్వియా: బీజేపీ నేత అమిత్ మాల్వియాపై పోలీసు కేసు

“నేను జకార్తాలో అడుగు పెట్టాను, వివిధ దేశాల అధినేతలతో మాట్లాడటానికి నేను ఎదురు చూస్తున్నాను” అని ప్రధాని మోడీ X లో ట్వీట్ చేసారు. ప్రధాని మోడీ జకార్తా చేరుకున్నారు. ముఖ్యమైన ప్రాంతీయ మరియు ప్రపంచ సమస్యలపై ఆసియా నాయకులతో పరస్పర చర్చ జరిగే అవకాశం ఉంది” అని విదేశాంగ మంత్రిత్వ శాఖ ప్రతినిధి అరిందమ్ బాగ్చి X లో పోస్ట్ చేసారు. PM మోడీ ASEAN-India సమ్మిట్‌లో పాల్గొంటారు. తూర్పు ఆసియా సదస్సులో పాల్గొంటారు. సమావేశాలు ముగిసిన వెంటనే, మోడీ సెప్టెంబర్ 9 మరియు 10 తేదీలలో భారతదేశం G20 శిఖరాగ్ర సమావేశానికి ఆతిథ్యం ఇస్తున్న ఢిల్లీకి తిరిగి వస్తారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *