బిగ్ బాస్ 7 : ఒకటి అడిగాడు…ఇంకోటి ఇచ్చాడు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-07T13:16:44+05:30 IST

‘బిగ్‌బాస్ సీజన్ 7’ (బిగ్‌బాస్ 7)లో ఇంటి సభ్యుల కోసం టాస్క్‌లు ప్రారంభమయ్యాయి. ఉల్లా-పుల్టాను ప్రమోట్ చేస్తున్న నిర్వాహకులు అందుకు తగ్గట్టుగా ఏర్పాట్లు చేశారు. టాస్క్‌లో విజయం సాధించేందుకు హౌస్‌మేట్స్ కూడా రకరకాల ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. తమ ఆట ఆడుతూనే మరోవైపు తోటి కంటెస్టెంట్స్‌తో బంధం పెంచుకుంటున్నారు

బిగ్ బాస్ 7 : ఒకటి అడిగాడు...ఇంకోటి ఇచ్చాడు!

‘బిగ్‌బాస్ సీజన్ 7’ (బిగ్‌బాస్ 7)లో ఇంటి సభ్యుల కోసం టాస్క్‌లు ప్రారంభమయ్యాయి. ఉల్లా-పుల్టాను ప్రమోట్ చేస్తున్న నిర్వాహకులు అందుకు తగ్గట్టుగా ఏర్పాట్లు చేశారు. టాస్క్‌లో విజయం సాధించేందుకు హౌస్‌మేట్స్ కూడా రకరకాల ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. తమ ఆట ఆడుతూనే మరోవైపు తోటి కంటెస్టెంట్స్‌తో బంధం పెంచుకుంటున్నారు. ఈ విషయంలో రైతు బిడ్డగా ఇంట్లోకి అడుగుపెట్టిన పల్లవి ప్రశాంత్ రెండు రోజుల్లోనే హీరోయిన్ రాధికను లైన్లో పెట్టేసింది. అతన్ని చూసినప్పుడల్లా ఆమె చుట్టూ తిరుగుతుంది. గుండెలవిసేలా చేస్తానని తెగ చెబుతోంది. ఆమె మాటలకు ప్రశాంత్ షాక్ అయ్యాడు. ఇలాంటి వర్కవుట్ అవుతుందేమో అని టేస్టీ తేజ ఈ దార్లో వెళ్లాలనుకుంటున్నాడు. (ముద్దు పని)

సుభాశ్రీ రాయగురు లేటెస్ట్ ఎపిసోడ్‌లో టేస్టీ తేజ అమ్మాయిగా వేషం వేయడానికి రెడీ అయ్యింది. తేజకు పిలక, మేకప్ వేసుకుని అమ్మాయిలా కనిపించారు. లిప్ స్టిక్ వేసేటపుడు నేరుగా పెదవులతో లిప్ స్టిక్ వేసుకోవచ్చా అని తేజ అడిగాడు. అతని మాటలు విని షాక్ తిన్న సుభ శ్రీ.. అలాంటి పప్పులు ఉడకవు అని చెంపపై లిప్ స్టిక్ రాసుకుంది. అయినా తేజను వదలకుండా నేరుగా లిప్ స్టిక్ అడిగాడు. పక్కనే ఉన్న షకీల వచ్చి “ఓస్ అంతే..” అంటూ తేజ బుగ్గ మీద ముద్దు పెట్టుకుంది. దాంతో అతడి చెంపపై షకీలా లిప్‌స్టిక్‌ మరకలు పడ్డాయి. అక్కడున్న వారంతా పెద్దగా నవ్వారు.

అలాగే టాస్క్‌లో భాగంగా బిగ్ బాస్ ఇచ్చిన ఫేస్ ద బీస్ట్ టాస్క్‌లో కంటెస్టెంట్స్ అందరూ బాగానే నటించారు. మగ మృగం మరియు ఆడ మృగంలో ఇంటి సభ్యులు ఒకరినొకరు ఎదుర్కోవాలి. ఎవరు ఎక్కువ కాలం రింగ్‌లో ఉన్న మృగంతో తలపడగలరో వారే విజేత. పోటీదారులందరూ మృగాన్ని ఎదుర్కోవడానికి తమ శాయశక్తులా ప్రయత్నించారు. ఫైనల్లో ప్రియాంక, డ్యాన్స్ మాస్టర్ సందీప్ విజయం సాధించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T13:16:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *