కేసు పెట్టగానే సీఐడీ చీఫ్ అదే కథ చెప్పారు

చంద్రబాబుకు అన్నీ తెలుసునని.. ఐదు వందల కోట్ల రూపాయల కుంభకోణం.. ప్రభుత్వానికి రూ. 370 కోట్లు అరెస్ట్ చేశారని సీఐడీ చీఫ్ సంజయ్ చంద్రబాబు ప్రెస్ మీట్ పెట్టి.. డొల్ల కంపెనీలకు నిధులు మళ్లించారు. అయితే అసలు చంద్రబాబు ఎలా లాభపడ్డారో చెప్పలేదు. ఏ ప్రాతిపదికన అరెస్ట్ చేశారో.. చంద్రబాబుకు అన్నీ తెలుసు కాబట్టి విచారణ జరగాలి… కస్టడీలో విచారణ తప్పనిసరి… మరోసారి సాక్షులను ప్రభావితం చేస్తానన్నారు.

చందాదారులను బెదిరించి తనపై కేసులు పెట్టినప్పుడు డిఫాల్టర్లను తీసుకొచ్చి పక్కన కూర్చోబెట్టినట్లు సంజయ్ మాట్లాడాడు. రెండేళ్ల కిందటే కేసు నమోదు చేసినప్పుడు కూడా ఇవే ఆరోపణలు వచ్చాయి. రెండేళ్ల విచారణలో చంద్రబాబు బాబుపై కొత్త ఆధారాలు లేవు. చంద్రబాబే ప్రధాన నిందితుడు.. చంద్రబాబుపై ఆరోపణలు ఉన్నాయి.. లోకేష్ పాత్రపై కూడా విచారణ జరిపిస్తాం.. అంటూ బెదిరించేలా మాట్లాడారు. ఈ కేసులో తప్పేంటి.. చంద్రబాబు చేసిన నేరం ఏమిటో సంజయ్ స్పష్టంగా చెప్పలేకపోయారు.

ముఖ్యమైన పత్రాలు కనిపించడం లేదని సీఐడీ సంజయ్ చెప్పారు. ప్రభుత్వం ఏర్పడి నాలుగున్నరేళ్లు కావస్తోంది. పత్రాలు తప్పిపోయినట్లయితే, దానికి బాధ్యులెవరో కనుగొనడం కష్టం కాదు. కానీ ఈ పత్రాలు కనిపించకపోవడానికి కూడా చంద్రబాబే కారణమని సీఐడీ చీఫ్ చెప్పారు. ఆర్జా శ్రీకాంత్ అనే ఐఏఎస్ అధికారిని విచారించగా గతంలో నోట్ ఫైల్స్ ఉన్నాయని..అవన్నీ కరెక్టేనని తేలింది. అయితే ఇప్పుడు ఆ పత్రాలు మాయమైపోవడానికి కారణం చంద్రబాబే అంటున్నారు.

ప్రభుత్వానికి నష్టం జరిగిందా.. కుంభకోణం జరిగిందా.. చంద్రబాబు ఖాతాలోకి డబ్బులు వెళ్లినా.. సీఐడీ చీఫ్ చెప్పలేదు. చివరకు ప్రెస్‌మీట్‌లో రెండేళ్ల కిందటే ఎఫ్‌ఐఆర్‌ నమోదు చేసి నీలినీడలు, కూల్‌ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతున్న విషయాలనే చెప్పారు. చంద్రబాబే కారణమని ఆరోపించారు. ఆధారాలు చూపలేదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *