వర్షం: రాత్రంతా వర్షం.. రోడ్లన్నీ జలమయమయ్యాయి

– విమాన సర్వీసులకు అంతరాయం

చెన్నై, (ఆంధ్రజ్యోతి): నగరంలో గురువారం రాత్రి కురిసిన వర్షంతో జనజీవనం స్తంభించింది. వర్షపు నీరు వరదలా రోడ్లపైకి ప్రవహించింది. వాహనాలన్నీ సాఫీగా నడిచాయి. పల్లపు ప్రాంతాలన్నీ దీవులుగా మారాయి. ఈ వర్షం రాత్రి 8 గంటల సమయంలో చిరు జల్లులతో ప్రారంభమై ఉరుములు, మెరుపులతో కూడిన భారీ వర్షం కురిసింది. శుక్రవారం తెల్లవారుజామున 3 గంటల వరకు వర్షం కురవడంతో ఆయా ప్రాంతాల్లోని ప్రజలంతా తీవ్ర ఇబ్బందులు పడ్డారు. సంతోం, అడయార్, రాజా అన్నామలైపురం తదితర ప్రాంతాల్లో మోకాళ్లలోతు నీరు ప్రవహించింది. బస్సులు, వ్యాన్లు, ఆటోలు మెల్లగా కదిలాయి. రోడ్లన్నీ జలమయం కావడంతో మెరీనా బీచ్ నుంచి అడయార్ వైపు వెళ్లే వాహనాలన్నీ ఆలస్యంగా గమ్యస్థానాలకు చేరుకున్నాయి. దీంతో ప్రయాణికులు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడ్డారు. పశ్చిమ తాంబరం, కిలంబాక్కం, మీనంబాక్కం, అలందూరు, గిండి, సైదాపేట తదితర ప్రాంతాల్లో ఓ మోస్తరు వర్షం కురిసింది. అదేవిధంగా పూందమల్లి, మధురవాయల్, తిరుమళిసాయి, కోయంబేడు ప్రాంతాల్లో రాత్రి 10 గంటల ప్రాంతంలో భారీ వర్షం కురిసింది.

16 విమానాల రాకపోకలకు అంతరాయం ఏర్పడింది

ఈ వర్షం కారణంగా మీనంబాక్కంలోని జాతీయ, అంతర్జాతీయ విమానాశ్రయాల్లో 16 విమానాలు ల్యాండ్ కాలేక గంటల తరబడి ఆకాశంలో చక్కర్లు కొట్టాయి. విదేశాల నుంచి వచ్చిన ఆరు విమానాలు కూడా ల్యాండ్ కాలేదు. 64 మంది ప్రయాణికులతో విజయవాడ నుంచి బయలుదేరిన విమానం ల్యాండ్ కాకపోవడంతో విమానాశ్రయానికి మళ్లించారు. అదేవిధంగా కన్నూర్, సింగపూర్, ముంబై, ఢిల్లీ నుంచి కూడా విమానాలు ల్యాండ్ కాలేక ఆకాశంలో చక్కర్లు కొట్టాయి. వాతావరణం కాస్త తేటతెల్లమైన తర్వాతే ఈ విమానాలు ల్యాండ్ అయ్యాయి. ఈ వర్షం కారణంగా, రెండు కౌలాలంపూర్ విమానాలు, దుబాయ్, కువైట్, సింగపూర్‌లకు ఐదు విమానాలు, ముంబై, హైదరాబాద్, జైపూర్ మరియు బెంగళూరు విమానాలు సహా మొత్తం 11 విమానాలు ఆలస్యంగా నడిచాయి.

nani1.jpg

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *