బిగ్ బాస్ 7 : నేను వేటాడేందుకు వచ్చాను.. ఫైట్ చేయడానికి వచ్చానా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-11T14:34:49+05:30 IST

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ఎలిమినేషన్ మొదటి వారం పూర్తయింది. 14 మంది ఇంటి సభ్యుల్లో ఒకరు బయటకు వచ్చారు. నటి కిరణ్ రాథోడ్ ఎలిమినేట్ అయ్యారు. ఇప్పుడు రెండో వారం నామినేషన్ల పర్వం మొదలైంది.

బిగ్ బాస్ 7 : నేను వేటాడేందుకు వచ్చాను.. ఫైట్ చేయడానికి వచ్చానా?

‘బిగ్‌బాస్ సీజన్ 7′ (బిగ్‌బాస్ 7) మొదటి వారం ఎలిమినేషన్ పూర్తయింది. 14 మంది ఇంటి సభ్యుల్లో ఒకరు బయటకు వచ్చారు. నటి కిరణ్ రాథోడ్ ఎలిమినేట్ అయ్యారు. ఇప్పుడు రెండో వారం నామినేషన్ల పర్వం మొదలైంది. ఇంట్లో ఉండేందుకు అనుమతులు పొందిన మొదటి వ్యక్తి అతా సందీప్. అన్ని పనులలో విజయం సాధించడం ద్వారా అతను శక్తి అస్త్రాన్ని పొందుతాడు. సోమవారం నుంచి రెండో వారం నామినేషన్ల ప్రక్రియ ప్రారంభమైంది. ప్రిన్స్ యావర్‌ను సందీప్ నామినేట్ చేశాడు. కావాలనే నన్ను టార్గెట్ చేస్తున్నారు’ అంటూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశాడు ప్రిన్స్. నేను అలా అనుకున్నట్లయితే పల్లవి ప్రశాంత్‌ని నామినేట్ చేసి ఉండేవాడిని’ అని సందీప్ సూటిగా సమాధానం ఇచ్చాడు.

శివాజీని నామినేట్ చేస్తూ ప్రియాంక జైన్ ‘ఎవరైనా మాట్లాడితే పాయింట్ చెప్పకముందే అణిచివేస్తున్నారు’ అంటే ‘బిగ్ బాస్ తప్ప ఇక్కడ ఎవరి మాట వినను’ అని అన్నారు. ‘నాతో ఇలా చేయొద్దు’ అని ప్రియాంక చెప్పగా, ‘అయిపోయింది’ అంటూ ఆమె వ్యాఖ్యలను శివాజీ కొట్టిపారేశారు. నటుడు శివాజీ మాట్లాడుతూ.. తాను బిగ్‌బాస్‌ షోలో ఎంటర్‌టైన్‌ చేయడానికి వచ్చానని, తాను ఓ ఎంటర్‌టైనర్‌ అని అన్నారు. తర్వాత అమర్‌దీప్‌.. పల్లవి ప్రశాంత్‌ను మధ్యలోకి లాగారు. ప్రశాంత్ వేటకు వచ్చాడా, నేను వేటకు వచ్చానా? శివాజీ సెటైర్లపై విరుచుకుపడ్డారు. సందీప్ ఇంటి సభ్యుల్లో ఒకరిని నేరుగా నామినేషన్స్‌కి పంపుతామని బిగ్ బాస్ ఆఫర్ ఇచ్చారు. ఆయన ఎవరిని నామినేట్ చేస్తారనేది ఆసక్తికరంగా మారింది. ఈ వారం శివాజీ, శోభాశెట్టి, తేజ, రతిక, ప్రిన్స్ యావర్, షకీల.. నామినేషన్స్‌లో ఉన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T14:37:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *