లక్కీ స్పైడర్స్ : ఆ సాలీడును చూస్తే అదృష్టవంతులే.. మహిళకు బంపర్ లాటరీ తగిలింది.

ఆ సాలీడును చూస్తే లక్కకు లక్కలా అతుక్కుపోతోంది. ఆ సాలీడును చూసి ఓ మహిళకు బంపర్ లాటరీ తగిలింది. 30 ఏళ్లుగా ఆమెకు నెలకు లక్ష రూపాయల లాటరీ తగిలింది.

లక్కీ స్పైడర్స్ : ఆ సాలీడును చూస్తే అదృష్టవంతులే.. మహిళకు బంపర్ లాటరీ తగిలింది.

లక్కీ స్పైడర్స్..బంపర్ లాటరీ

లక్కీ స్పైడర్స్.. సాధారణంగా ఇంట్లో సాలెపురుగులు కనిపిస్తే బూజు పట్టి పారేస్తాం. కానీ సాలెపురుగులు కూడా దురదృష్టాన్ని తెస్తాయి. ఒక రకమైన సాలీడును చూడటం అంటే అదృష్టం. అదృష్టం అంటిపెట్టుకుని ధనాన్ని పొందుతుంది. అలా ఒకరోజు ఒక మహిళ పొద్దున్నే లేచి సాలీడును చూసి బంపర్ లాటరీని గెలుచుకుంది. ఆ స్పైడర్‌ని చూసి చాలా కాలం లాటరీ టిక్కెట్లు కొనుక్కున్నానని 70 ఏళ్ల వృద్ధురాలు గర్వంగా చెప్పింది.

రెడ్ వైన్ రివర్ వైరల్ వీడియో : వీధుల్లో ప్రవహించిన రెడ్ వైన్ నది..

సాలీడును చూసి తనకు భారీ లాటరీ తగిలిందని ఆందోళన చెందుతున్న ఆ మహిళ పేరు ‘డోరిస్ స్టాన్‌బ్రిడ్జ్’. వయస్సు 70 సంవత్సరాలు. ఇంగ్లండ్‌లోని డోర్కింగ్‌కు చెందిన డోరిస్ ఇటీవల తన పుట్టినరోజును జరుపుకుంది. అదే రోజు తెల్లవారుజామున నిద్రలేచి చూసేసరికి ఇంటి ముందున్న లాన్‌లో డబ్బున్న సాలీడు కనిపించింది. దీనిని చూస్తే ఆర్థిక లాభం చేకూరుతుందని UK నివాసితులు నమ్ముతారు. అదే నమ్మకంతో డోరిస్ తన పుట్టినరోజున లాటరీ టిక్కెట్‌ను కొనుగోలు చేసింది.

కొన్ని రోజుల తర్వాత, డోరిస్ కొనుగోలు చేసిన లాటరీ టిక్కెట్‌కు బంపర్ బహుమతి వచ్చిందని లాటరీ కంపెనీ తెలిపింది. డోరిస్ ఈ-మెయిల్ ద్వారా వివరాలను అందించారు. డోరిస్ దంపతుల ఆనందానికి అవధులు లేవు. వీరంతా మనీ స్పైడర్‌ను చూసే అదృష్టవంతులు. ఈ లాటరీ ద్వారా, డోరిస్ UK 10,000 పౌండ్లను అందుకుంటారు, అంటే రూ. భారతీయ కరెన్సీలో 30 ఏళ్లుగా నెలకు 10 లక్షలు అని లాటరీ కంపెనీ తెలిపింది.

సముద్రయాన్: సముద్రగర్భం కోసం తొలి మానవ సహిత జలాంతర్గామి.. మంత్రి కిరణ్ రిజిజు పోస్ట్ చేసిన ఫోటోలు

సో..డోరిస్ వేడుక ఇదంతా కాదు. ఈ ఆనందంతో ఆమె 100 ఏళ్లు జీవించాలనుకుంటోంది. ఈ ఆనందం తనకు నిండు నూరేళ్ల జీవితాన్ని ఇస్తుందని గంభీరంగా చెప్పింది. వచ్చిన డబ్బుతో బంధువులందరితో కలిసి ఫారిన్ టూర్ ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *