తెలంగాణ ఎన్నికలపై కేటీఆర్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు

కేవీపీ రామచంద్రరావు, షర్మిల తెలంగాణ వాదులమని చెప్పుకుంటున్నారని కేటీఆర్ అన్నారు. తెలంగాణను వ్యతిరేకించిన ఇద్దరు..

తెలంగాణ ఎన్నికలపై కేటీఆర్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు

కేటీఆర్

KTR – BRS: వచ్చే నెలలో తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల (తెలంగాణ ఎన్నికలు 2023) నోటిఫికేషన్ వచ్చే అవకాశాలు అంతగా లేవని తెలంగాణ మంత్రి కేటీఆర్ అన్నారు. అదే జరిగితే మరో ఆరు నెలల తర్వాత తెలంగాణ ఎన్నికలు వస్తాయని అన్నారు. ఒకే దేశం-ఒకే ఎన్నికలపై దేశవ్యాప్తంగా చర్చ జరుగుతున్న వేళ కేటీఆర్ వ్యాఖ్యలు మరింత ప్రాధాన్యత సంతరించుకున్నాయి.

అభ్యర్థుల ప్రకటన తర్వాత రాష్ట్రంలో బీఆర్ఎస్ పార్టీకి సానుకూల వాతావరణం పెరిగిందన్నారు కేటీఆర్. హైదరాబాద్‌లోని ప్రగతి భవన్‌లో ప్రింట్ మీడియా విలేకరులతో కేటీఆర్ మాట్లాడారు.

బీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీలో ఉన్న సిట్టింగ్‌లకు సీట్లు రావని ప్రతిపక్షాలు భావించాయని కేటీఆర్ అన్నారు. తమ ఆశ నెరవేరలేదన్నారు. తనపై నమ్మకంతో కేసీఆర్ సీట్లు ఇచ్చారన్నారు. కేసీఆర్ మూడోసారి ముఖ్యమంత్రిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేస్తారని తెలిపారు. 90కి పైగా సీట్లు గెలుస్తామని ధీమా వ్యక్తం చేశారు.

రాష్ట్రానికి కేసీఆర్ ముఖ్యమంత్రి కావాల్సిన అవసరం ఉందని ప్రజలు భావిస్తున్నారని అన్నారు. తమ ప్రభుత్వం అందిస్తున్న పథకాలు, అభివృద్ధి కార్యక్రమాలను ప్రజలు అద్భుతంగా వివరిస్తున్నారని అన్నారు. తెలంగాణకు కేసీఆర్, బీఆర్ఎస్ పార్టీలే శ్రీరామరక్ష అని అన్నారు. విపక్షాల ప్రలోభాలు రెండో స్థానం కోసమేనన్నారు.

ఇతర రాష్ట్రాల్లో ఉన్న అస్థిరత, నాయకత్వ లోపం మన రాష్ట్రంలో లేదన్నారు. బీఆర్ఎస్ ముఖ్యమంత్రి అభ్యర్థి కేసీఆరే, విపక్షాల ముఖ్యమంత్రి అభ్యర్థి ఎవరో తమకు తెలియదన్నారు. ఆత్మగౌరవం ఉన్న తెలంగాణ ప్రజలు బానిసత్వ పార్టీలను అంగీకరించరని అన్నారు. ప్రజలకు ఢిల్లీ బానిసలు కావాలా? తెలంగాణ బిడ్డ కావాలా? అతను \ వాడు చెప్పాడు.

కేవీపీ రామచంద్రరావు, షర్మిల తెలంగాణ వాదులమని చెప్పుకుంటున్నారని కేటీఆర్ అన్నారు. తెలంగాణను వ్యతిరేకించిన వీరిద్దరూ తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ పార్టీని అధికారంలోకి తీసుకురావాలని చూస్తున్నారని వ్యాఖ్యానించారు. అలాంటి దుస్థితి కాంగ్రెస్ పార్టీకి వచ్చిందన్నారు. తెలంగాణ వ్యతిరేకతను పూరించిన కిరణ్ కుమార్ రెడ్డి, కేవీపీ రామచంద్రరావు, షర్మిల వంటి తెలంగాణ వ్యతిరేకులంతా ఒక్కటయ్యారని అన్నారు.

నాదెండ్ల మనోహర్: పవన్ కళ్యాణ్‌ని ఎవరైనా ఇలా దూషిస్తే…: నాదెండ్ల మనోహర్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *