సాలార్ : ఎట్టకేలకు ‘సాలార్’ వాయిదాపై స్పందించిన చిత్ర యూనిట్.. కొత్త తేదీ..?

సాలార్ వాయిదా పడిందా.. ఎప్పుడు రిలీజ్ అవుతుందా అని ప్రభాస్ అభిమానులు చిత్ర యూనిట్‌ని అడుగుతున్నారు. ఎట్టకేలకు ఈరోజు ఉదయం చిత్ర యూనిట్ సాలార్ సినిమా వాయిదాపై స్పందించింది.

సాలార్ : ఎట్టకేలకు 'సాలార్' వాయిదాపై స్పందించిన చిత్ర యూనిట్.. కొత్త తేదీ..?

ప్రభాస్ సాలార్ వాయిదాపై సాలార్ మూవీ యూనిట్ క్లారిటీ ఇచ్చింది

సాలార్ మూవీ: ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ హీరోగా తెరకెక్కిన చిత్రం సాలార్. బాహుబలి 2 సినిమా తర్వాత ప్రభాస్ అభిమానులు ఈ సినిమా సరైన హిట్ కాకపోతే ఈ సినిమాపైనే ఆశలు పెట్టుకున్నారు. సాలార్ సినిమా ఇప్పటికే చాలా సార్లు వాయిదా పడింది. ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ సినిమాను సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేస్తామని చిత్రయూనిట్ ప్రకటించింది. అయితే సాలార్ సినిమా మళ్లీ వాయిదా పడింది.

సాలార్ సినిమా సెప్టెంబర్ 28న విడుదల కావాల్సి ఉన్నా ప్రమోషన్స్ మాత్రం చేయకపోవడంతో అసలు చిత్ర యూనిట్ దీనిపై స్పందించడం లేదు. సాలార్ సినిమా కొన్ని రోజులు వాయిదా పడుతుందని వార్తలు వచ్చాయి. నిర్మాణానంతర పనులు పూర్తి కాలేదని, సీజీ వర్క్ కూడా పూర్తి కాలేదని, అందుకే సినిమా వాయిదా పడుతుందని ఇండస్ట్రీ వర్గాలు అంటున్నాయి. ఇన్నాళ్లుగా చిత్ర యూనిట్ అధికారికంగా స్పందించకపోయినప్పటికీ సాలార్ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేయడం లేదని, వాయిదా వేసినట్లు అందరికీ తెలిసిపోయింది. దీంతో మిగతా చిన్న సినిమాలన్నీ ఆ తేదీనే తమ సినిమాలను విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నాయి.

అయితే సాలార్ వాయిదా పడిందా.. ఎప్పుడు రిలీజ్ అవుతుందా అని సమాధానం చెప్పాలని ప్రభాస్ అభిమానులు చిత్ర యూనిట్‌ని కోరుతున్నారు. ఎట్టకేలకు ఈరోజు ఉదయం చిత్ర యూనిట్ సాలార్ సినిమా వాయిదాపై స్పందించింది. వాయిదాపై సాలార్ అధికారిక ట్విట్టర్ ఖాతాలో పోస్ట్ చేశారు. ఈ పోస్ట్‌లో.. సాలార్ సినిమాను ఆదరిస్తున్న మీ అందరికీ ధన్యవాదాలు. కొన్ని అనివార్య కారణాల వల్ల సెప్టెంబర్ 28న సాలార్ సినిమా విడుదల కాలేదు.. మీకే అర్ధం అవుతుందని ఆశిస్తున్నాం. మా చిత్ర యూనిట్ మీకు మంచి సినిమాటిక్ ఎక్స్ పీరియన్స్ ని అందించడానికి ప్రయత్నిస్తోంది. సాలార్ కొత్త విడుదల తేదీని త్వరలో ప్రకటిస్తామని ప్రకటించారు.

రామ్ చరణ్ – ఉపాసన : ప్యారిస్ లో ఎంజాయ్ చేస్తున్న చరణ్, ఉపాసన.. ఎవరి కోసం వెళ్లాడో తెలుసా?

వాయిదాపై క్లారిటీ ఇచ్చేందుకు ఓకే అనుకున్నా.. కొత్త రిలీజ్ డేట్ ఎనౌన్స్ చేయకపోవడంతో ఫ్యాన్స్ మళ్లీ నిరాశకు గురయ్యారు. సాలార్ సినిమాలో శృతి హాసన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. మలయాళ స్టార్ హీరో పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జగపతిబాబు విలన్లుగా నటించగా, శ్రీరియా రెడ్డి కీలక పాత్రలో నటించారు. ఈ సినిమా రెండు భాగాలుగా రాబోతుందని, ఇటీవలే ఫస్ట్ పార్ట్ గ్లింప్స్ కూడా విడుదలై సినిమాపై భారీ హైప్ పెంచేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *