లక్ష్మి మంచు : ఏపీ రాజకీయాలు ఆసక్తికరంగా సాగుతున్నాయి.. మంచు లక్ష్మి ట్వీట్ వైరల్

ఏపీ రాజకీయాలు వేడెక్కుతున్నాయి. దీనిపై కొందరు సెలబ్రిటీలు స్పందిస్తుండగా మరికొందరు గమనిస్తున్నారు. తాజాగా ఏపీ రాజకీయాలపై మంచు లక్ష్మి చేసిన ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

లక్ష్మి మంచు : ఏపీ రాజకీయాలు ఆసక్తికరంగా సాగుతున్నాయి.. మంచు లక్ష్మి ట్వీట్ వైరల్

లక్ష్మి మంచు

లక్ష్మి మంచు : మంచువారమ్మాయి మంచు లక్ష్మి సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. తాజాగా ఏపీ రాజకీయాలపై ట్వీట్ చేశారు. ఆమె చేసిన ట్వీట్ రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది.

Meenakshi Chaudhary : మరో స్టార్ హీరో సినిమాలో ఛాన్స్ కొట్టేసిన మీనాక్షి..?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో రాజకీయాలు రసవత్తరంగా సాగుతున్నాయి. దీనిపై కొందరు స్పందిస్తూ.. అక్కడ జరుగుతున్న పరిణామాలను పలువురు సెలబ్రిటీలు ఆసక్తికరంగా చూస్తున్నారు. తాజాగా మంచు లక్ష్మి ట్వీట్ చేసింది. ఏపీ రాజకీయాలు ఆసక్తికరంగా ఉన్నాయి’ అంటూ మంచు లక్ష్మి ఆసక్తికర ట్వీట్ చేసింది. ప్రస్తుతం ఈ ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

మంచువారి ఫ్యామిలీలో ఉన్న నటుడు మంచు మోహన్ బాబు రాజకీయాలకు కొత్తేమీ కాదు. ఆయన గతంలో ఎంపీగా ఉన్నారు. ఆ తర్వాత వైసీపీలో చేరారు. మంచు విష్ణు కూడా బావమరిది. ఏపీ సీఎం జగన్‌కు మద్దతిస్తామన్నారు. మంచు మనోజ్ భార్య టీడీపీ అయిన సంగతి తెలిసిందే. మంచు మనోజ్ టీడీపీలో ఉంటూ పవన్‌కి సన్నిహితుడు. మంచు లక్ష్మి ఇప్పటి వరకు ఏ పార్టీకి మద్దతుగా కనిపించలేదు. మంచు లక్ష్మి ట్వీట్ పై నెటిజన్లు స్పందిస్తూ.. మీరు పార్టీకి మద్దతు ఇస్తున్నారా అని ప్రశ్నిస్తున్నారు. దీనిపై మంచు లక్ష్మి స్పందించాల్సి ఉంది.

గం గం గణేశ టీజర్ : బేబీలో మిస్సయినా ‘గం గం గణేశ’లో లిప్ కిస్.. అన్నకు పోటీగా ఆనంద్ దేవరకొండ..

మంచు లక్ష్మి ప్రస్తుతం తన తండ్రి మోహన్ బాబుతో కలిసి ‘అగ్ని నక్షత్రం’ సినిమా చేస్తోంది. శ్రీ లక్ష్మీ ప్రసన్న పిక్చర్స్, మంచు ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌లపై మోహన్ బాబు, మంచు లక్ష్మి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. సముద్రఖని, విశ్వంత్, చిత్ర శుక్లా, మలయాళ నటుడు సిద్ధిక్ ఇతర పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *