గూగుల్ మ్యాప్స్: గూగుల్ మ్యాప్స్ సూచించిన మార్గంలో వంతెనపై నుండి పడి ఒక వ్యక్తి మరణించాడు. కుటుంబం కంపెనీపై దావా వేసింది

గూగుల్ పటాలు

గూగుల్ పటాలు: అమెరికాలోని నార్త్ కరోలినాలో, Google Maps నుండి సూచనలను అనుసరిస్తూ ఒక వ్యక్తి తన ప్రాణాలను కోల్పోయాడు. అతని కుటుంబం ఇప్పుడు గూగుల్‌పై దావా వేసింది. వైద్య పరికరాల విక్రయదారుడైన ఫిలిప్ తన కుమార్తె తొమ్మిదో పుట్టినరోజు వేడుకల నుండి ఇంటికి వెళుతుండగా ఈ విషాద సంఘటన జరిగింది.

ఇంతకు ముందు చెప్పినా పట్టించుకోని గూగుల్..(గూగుల్ మ్యాప్స్)

ఇద్దరు పిల్లల తండ్రి అయిన ఫిలిప్ పాక్సన్ తన కుమార్తె పుట్టినరోజును స్నేహితుడి ఇంట్లో జరుపుకుంటూ సాయంత్రం గడిపాడు. అతని భార్య అతని కంటే ముందుగానే వారి కుమార్తెలను ఇంటికి తీసుకువెళ్లింది. ఫిలిప్ పాక్సన్ తన ఇంటికి నావిగేట్ చేయడానికి Google మ్యాప్స్‌పై ఆధారపడినప్పుడు దురదృష్టకర సంఘటన జరిగింది. ప్రమాదం గురించి అతన్ని హెచ్చరించడానికి రహదారి పొడవునా ఎటువంటి హెచ్చరిక సంకేతాలు లేదా అడ్డంకులు లేవు. దీంతో ఆయన జీపు గ్లాడియేటర్ వంతెనపై నుంచి 20 అడుగుల మేర పడిపోయింది. ప్రమాదం తర్వాత, ప్యాక్సన్ భార్య, అలీసియా గూగుల్, ప్రమాదకరమైన వంతెనపై డ్రైవర్లను నడిపిస్తున్నారని ఆరోపిస్తూ కంపెనీపై దావా వేసింది. 2020 నుండి బ్రిడ్జ్ కూలిపోవడాన్ని నివేదించడానికి ప్రమాదం జరిగిన ప్రదేశమైన హికోరీ నివాసి కూడా Google Maps యొక్క “పరిష్కారాన్ని సూచించండి” ఫీచర్‌ను పదేపదే ఉపయోగించారు. సూచించిన మార్పు సమీక్షలో ఉందని Google నుండి ఇమెయిల్ నిర్ధారణలు అందినప్పటికీ, ఎటువంటి చర్య తీసుకోలేదు. ఆదేశాన్ని సవరించడానికి.

ఫిలిప్ పాక్సన్ యొక్క అకాల మరణం తర్వాత కూడా, Google Maps కూలిపోయిన వంతెనను ఆచరణీయ మార్గంగా చిత్రీకరించడం కొనసాగించింది. సిఫార్సు చేయబడిన మార్గాల యొక్క ఖచ్చితత్వం మరియు భద్రతను నిర్ధారించడానికి నావిగేషన్ యాప్ ప్రొవైడర్ల బాధ్యత గురించి ఇది తీవ్రమైన ప్రశ్నలను లేవనెత్తుతుంది. ఫిలిప్ కుటుంబానికి గూగుల్ ప్రతినిధి పాక్సన్ తన సానుభూతిని తెలిపారు. సంస్థ యొక్క ప్రాథమిక లక్ష్యం ఖచ్చితమైన రూటింగ్ సమాచారాన్ని అందించడం. భవిష్యత్తులో ఇలాంటి ఘటనలు జరగకుండా శాంతిభద్రతల సమస్యలను పరిష్కరిస్తామన్నారు.

పోస్ట్ గూగుల్ మ్యాప్స్: గూగుల్ మ్యాప్స్ సూచించిన మార్గంలో వంతెనపై నుండి పడి ఒక వ్యక్తి మరణించాడు. కుటుంబం కంపెనీపై దావా వేసింది మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *