విశాల్: నువ్వు కోర్టు కంటే బెటర్ అని అనుకోకు.. విశాల్‌కి హైకోర్టు

విశాల్ తనను తాను కోర్టుల కంటే ఉన్నతమైన వ్యక్తిగా భావించవద్దని, కోర్టుల విషయంలో అందరూ సమానమేనని హైకోర్టు పేర్కొంది. విశాల్ రూ. 21.29 కోట్లు కోర్టులో విచారణ జరుగుతోంది. ఈ కేసుల విచారణలో భాగంగా రూ. 15 కోట్లు డిపాజిట్ చేయాలని, అతని ఆస్తుల జాబితాను కోర్టుకు సమర్పించాలని గతంలో హైకోర్టు విశాల్‌ను ఆదేశించింది. కానీ, అతను పట్టించుకోలేదు. అదే సమయంలో గత విచారణకు విశాల్ గానీ, అతని లాయర్లు గానీ హాజరు కాలేదు. విశాల్ స్వయంగా ఈ నెల 22న హాజరు కావాలని ఆదేశించింది.

ఇందులో భాగంగా శుక్రవారం కోర్టుకు హాజరయ్యారు. కేసును విచారించిన జస్టిస్ పీటీ ఆశా.. కోర్టు ఆదేశాల మేరకు ఆస్తుల జాబితా సమర్పించని విశాల్ పై ఎందుకు చర్యలు తీసుకోకూడదని ప్రశ్నించారు. విశాల్.. తనను తాను కోర్టుల కంటే గొప్ప వ్యక్తిగా ఊహించుకోవద్దని, కోర్టుల విషయంలో అందరూ సమానమేనని స్పష్టం చేశారు. ఆ సమయంలో విశాల్ తరపు న్యాయవాదులు పూర్తి వివరాలు రాబట్టేందుకు ఆలస్యమైందని, కోర్టు కోరిన పత్రాలను గురువారం ఆన్‌లైన్‌లో సమర్పించారు. అప్పుడు న్యాయమూర్తి జోక్యం చేసుకుని దరఖాస్తులను ఆన్‌లైన్‌లో అప్‌లోడ్ చేయకుంటే కలుస్తామని హెచ్చరించారు. (విశాల్‌పై హైకోర్టు సీరియస్)

విశాల్-2.jpg

అదే సమయంలో విశాల్ తరపున మూడు కార్లు, ఒక బైక్, రెండు బ్యాంకు ఖాతాలు ఉన్నాయని కోర్టుకు తెలిపారు. అంతేకాకుండా, విశాల్‌కు సంబంధించిన చర, స్థిరాస్తుల వివరాలను కూడా సమర్పించారు (నటుడు విశాల్ ఆస్తులు). గ్రానైట్ వ్యాపారంలో నష్టం రావడంతో విశాల్ తన 75 ఏళ్ల తండ్రి ఇంటి అప్పును కూడా తీర్చేస్తున్నాడని న్యాయవాదులు కోర్టుకు తెలిపారు. అన్ని పత్రాలను సేకరించి కోర్టుకు సమర్పించేందుకు ఆరు రోజుల సమయం కావాలని కోరారు. అయితే ఈ కేసు విచారణను ఈ నెల 25కి వాయిదా వేసిన కోర్టు ఆ విచారణలో విశాల్‌కు వ్యక్తిగత హాజరు నుంచి మినహాయింపునిచ్చింది.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

*******************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-23T11:23:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *