భారత్ వర్సెస్ ఆసీస్ 2వ వన్డే: ఇది ఇక్కడితో ముగుస్తుందా?

ఇండోర్‌లో ఆసీస్‌తో భారత్‌కి నేడు రెండో వన్డే

m. 1.30 నుండి క్రీడలు 18.

ఇండోర్: స్టార్ ఆటగాళ్లకు విశ్రాంతి ఇచ్చినా.. తొలి వన్డేలో టీమిండియా విఫలమైంది. అన్ని విభాగాల్లోనూ ఆస్ట్రేలియా జట్టు పైచేయి సాధించింది. ఆదివారం ఇక్కడి హోల్కర్ స్టేడియంలో జరిగే రెండో మ్యాచ్‌లో నెగ్గి సిరీస్‌ను కైవసం చేసుకోవాలని పట్టుదలతో ఉంది. ఫైనల్ మ్యాచ్‌కు విరాట్, రోహిత్, హార్దిక్, కుల్దీప్ రానున్నారు. కాబట్టి రెండో మ్యాచ్ యువ ఆటగాళ్లకు చివరి అవకాశం.

శ్రేయాస్‌, అశ్విన్‌పై ఒత్తిడి: తొలి మ్యాచ్‌లో భారత్‌ చాలా వరకు సంతృప్తికరమైన ఫలితాలు సాధించినా.. చాలా ప్రశ్నలకు సమాధానం దొరకడం లేదు. ముఖ్యంగా శ్రేయాస్ అయ్యర్ పరిస్థితి ఏంటో టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్‌కే అర్థం కావడం లేదు. తొలి వన్డేలో లేని పరుగు కోసం వెళ్లి రనౌట్ అయ్యాడు. వచ్చే రెండు మ్యాచ్‌ల్లో వీలైనన్ని ఎక్కువ పరుగులు చేయాల్సి ఉంది. అశ్విన్ చాలా కాలం తర్వాత వన్డేల్లో బౌలింగ్ చేశాడు కానీ ఫ్లాట్ ట్రాక్‌లో అతనికి ఏమీ చేయలేకపోయాడు. అక్షర్ ఫిట్ గా లేకుంటే చివరి నిమిషంలో అయినా మెగా టోర్నీలో ఆడే అవకాశం ఉంది కాబట్టి ఈ మిగిలిన రెండు వన్డేలు కూడా అశ్విన్ కు కీలకమే. ఆదివారం సుందర్‌కు అవకాశం వస్తే రుతురాజ్‌ బెంచ్‌కే పరిమితమయ్యాడు. శార్దూల్ పది ఓవర్లలో 78 పరుగులు చేయడం ఆందోళన కలిగిస్తోంది. సూర్యకుమార్ ఎట్టకేలకు బ్యాటింగ్‌లో వన్డే ఫోబియాను అధిగమించాడు. బౌలింగ్‌లో బుమ్రాకు విశ్రాంతి ఇవ్వడం ద్వారా సిరాజ్‌ను ఆడించవచ్చు. అలాగే మ్యాక్స్ వెల్, స్టార్క్, హేజిల్ వుడ్ వంటి కీలక ఆటగాళ్లు కూడా ఆసీస్ నుంచి ఆడలేదు. ఈ మ్యాచ్‌లో హేజిల్‌వుడ్ ఆడే అవకాశం ఉంది.

రెండో వన్డేలో కివీస్..

మిర్పూర్: బంగ్లాదేశ్‌తో జరుగుతున్న మూడు వన్డేల సిరీస్‌లో న్యూజిలాండ్‌కు శుభారంభం లభించింది. శనివారం జరిగిన రెండో మ్యాచ్‌లో ఇష్ సోధీ (35; 6/39) ఆల్ రౌండ్ షోతో కివీస్ 86 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. తొలుత కివీస్ 49.2 ఓవర్లలో 254 పరుగులు చేసింది. బ్లండెల్ (68), నికోల్స్ (49) రాణించారు. బెంగాల్‌లోని చేదనలో సోధి ధాటికి 41.1 ఓవర్లలో 168 పరుగులకే కుప్పకూలింది. మొదటిది వర్షంతో కొట్టుకుపోయింది.

పిచ్, వాతావరణం

భారత్: రుతురాజ్/ఇషాన్, గిల్, శ్రేయాస్, సూర్యకుమార్, రాహుల్ (కెప్టెన్), జడేజా, సుందర్, అశ్విన్, శార్దూల్, షమీ, సిరాజ్/బుమ్రా.

ఆస్ట్రేలియా: వార్నర్, మార్ష్, స్మిత్, లాబుచాన్, గ్రీన్, కారీ, ఇంగ్లిస్/హార్డీ, కమిన్స్ (కెప్టెన్), అబాట్, జంపా, హాజెల్‌వుడ్.

హోల్కర్ మైదాన్‌లో సరిహద్దుల పరిధి చాలా చిన్నది. భారత్ ఆడిన చివరి మ్యాచ్‌లో రోహిత్, గిల్ సెంచరీలతో 385 పరుగులు చేశారు. బదులుగా, కివీస్ 295 పరుగులు చేసింది. నేటి మ్యాచ్ కూడా ఫ్లాట్ ట్రాక్ లోనే జరగనుంది. ఆకాశం మేఘావృతమై ఉంది. సాయంత్రం పూట చిరు జల్లులు పడే అవకాశం ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *