వివేక్ అగ్నిహోత్రి : ఆడితే ఓకే.. లేకుంటే పాత స్థితికి వెళ్లిపోతుంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-24T15:46:17+05:30 IST

ది కాశ్మీర్ ఫైల్స్ భారీ విజయం తర్వాత వివేక్ అగ్నిహోత్రి దర్శకత్వంలో వస్తున్న చిత్రం ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’. వివేక్ సినిమా విడుదలకు ముందు ఎప్పుడూ ఏదో ఒక వివాదం వస్తూనే ఉంటుంది. మొన్నటి వరకు ‘సాలార్’తో ప్రభాస్ పోటీ పడుతున్నాడనే వార్తలు వైరల్ అయిన సంగతి తెలిసిందే.

వివేక్ అగ్నిహోత్రి : ఆడితే ఓకే.. లేకుంటే పాత స్థితికి వెళ్లిపోతుంది!

‘ది కాశ్మీర్ ఫైల్స్’ భారీ విజయం తర్వాత వివేక్ అగ్నిహోత్రి దర్శకత్వంలో వస్తున్న చిత్రం ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ (వ్యాక్సిన్ వార్). వివేక్ సినిమా విడుదలకు ముందు ఎప్పుడూ ఏదో ఒక వివాదం వస్తూనే ఉంటుంది. మొన్నటి వరకు ‘సాలార్’తో ప్రభాస్ పోటీ పడుతున్నాడనే వార్తలు వైరల్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సినిమా విడుదల వాయిదా పడటంతో సెప్టెంబర్ 28న ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.ఈ నేపథ్యంలోనే తాజాగా వివేక్ ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్నాడు. తన సినిమాపై సినీ పరిశ్రమ నిషేధం విధించిందని పేర్కొన్నారు. అందుకే ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమా గురించి ఎవరూ మాట్లాడలేదని వివేక్ ఆరోపించారు. తన సినిమాపై రివ్యూలు ఇవ్వకుండా ఉండేందుకు ఇప్పటికే చాలా మందికి డబ్బులు పంచారని ఆరోపించారు.

వివేక్ అగ్నిహోత్రి మాట్లాడుతూ.. ”దర్శకుడిగా నేను బాక్సాఫీస్‌ వద్ద పరుగులు పెట్టే రకం కాదు. ‘ది కాశ్మీర్‌ ఫైల్స్‌’ విజయం సాధించిన తర్వాత ఈ చిత్రానికి సీక్వెల్‌ తీయాలని ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థలు, వ్యక్తులు నన్ను సంప్రదించారు. 300 కోట్ల వరకు ఇవ్వడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను.. లేకుంటే వారి ట్రాప్‌లో పడను.. కరోనా సమయంలో వ్యాక్సిన్ కనిపెట్టడానికి సైంటిస్టులు పడుతున్న కష్టాలను ప్రేక్షకులకు చెప్పాలనుకుంటున్నాను.. అందుకే ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ను తక్కువ స్థాయిలో చేశాను. బడ్జెట్.. ‘ది కాశ్మీర్ ఫైల్స్’ సంస్థకు వచ్చిన లాభాలను ఈ సినిమా నిర్మాణానికి వెచ్చించారు.ఈ సినిమాకి ఆదరణ రాకపోతే నా పరిస్థితి మునుపటిలా మారిపోతుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-24T15:46:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *