పి వాసు: మా గాడ్ ఫాదర్ ఎన్టీఆర్..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-25T17:18:38+05:30 IST

స్టార్ కొరియోగ్రాఫర్, యాక్టర్, ప్రొడ్యూసర్, డైరెక్టర్ రాఘవ లారెన్స్ హీరోగా, బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ టైటిల్ రోల్ పోషిస్తున్న భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘చంద్రముఖి 2’. వాసు దర్శకత్వం వహించిన పి. ఇటీవలే ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ వేడుక హైదరాబాద్‌లో ఘనంగా జరిగింది. దర్శకుడు పి.వాసు మాట్లాడుతూ.. తన తండ్రి ఎన్టీఆర్‌తో పీతాంబరంలో పనిచేసిన రోజులను గుర్తు చేసుకున్నారు.

పి వాసు: మా గాడ్ ఫాదర్ ఎన్టీఆర్..

దర్శకుడు పి వాసు

స్టార్ కొరియోగ్రాఫర్, యాక్టర్, ప్రొడ్యూసర్, డైరెక్టర్ రాఘవ లారెన్స్ (రాఘవ లారెన్స్) హీరోగా.. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ (కంగనా రనౌత్) టైటిల్ రోల్ లో తెరకెక్కుతున్న భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘చంద్రముఖి 2’ (చంద్రముఖి 2). కోలీవుడ్ అగ్ర నిర్మాణ సంస్థ లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై సుభాస్కరన్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సీనియర్ దర్శకుడు పి వాసు దర్శకత్వం వహించారు. తెలుగు, తమిళం, హిందీ, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో పాన్ ఇండియా మూవీగా సెప్టెంబర్ 28న విడుదల కానుంది. శ్రీ లక్ష్మీ మూవీస్ పతాకంపై ఈ చిత్రాన్ని తెలుగు రాష్ట్రాల్లో విడుదల చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా ఆదివారం హైదరాబాద్‌లో ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను ఘనంగా నిర్వహించారు.

ఈ కార్యక్రమంలో పి.వాసు మాట్లాడుతూ.. ‘‘ఈ సినిమాని అందించిన లైకాకు కృతజ్ఞతలు.. నా సినిమాలో పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు. మా నాన్న పీతాంబరంగారు (పి.వాసు, కొడుకులు లేకుంటే మేం ఉండేవాళ్లం కాదు. ఎన్టీఆర్ మేకప్ వేసే పీతాంబరం).మా గాడ్ ఫాదర్ ఎన్టీఆర్.. మాకు అన్నీ ఇచ్చాడు.. ‘చంద్రముఖి’ మొదటి పార్ట్ కు విద్యాసాగర్ కంపోజ్ చేశాడు.. రెండో పార్ట్ కి కీరవాణిగారు రావడం మా అదృష్టం.. విద్యాసాగర్ ఎందుకు చేయడం లేదు. అది?

రాఘవ-లారెన్స్.jpg

కంగనా ఈ సినిమా చేసినందుకు సంతోషంగా ఉంది. లారెన్స్ మాస్టర్ ఈ చిత్రాన్ని అంగీకరించడం ఆనందంగా ఉంది. గ్రూప్ డ్యాన్స్‌లో చివరి స్థాయి నుంచి ఈ స్థాయికి రావడం అంటే మామూలు విషయం కాదు. ఆయన కష్టపడే తత్వమే ఈ విజయానికి కారణం. మాస్టర్‌కి దర్శకత్వం వహించినందుకు గర్వపడుతున్నాను. సెప్టెంబర్ 28న సినిమా విడుదల కానుంది.. అందరికీ నచ్చుతుందని భావిస్తున్నాను. ఎన్వీ ప్రసాద్ ఈ చిత్రాన్ని భారీ స్థాయిలో విడుదల చేయనున్నారు. ప్రేక్షకుల దేవుళ్లు మా సినిమాను చూసి విజయవంతం చేయాలని కోరుకుంటున్నాను..’’ అన్నారు.

==============================

*******************************************

*******************************************

*****************************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-25T17:18:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *