సాలార్: ప్రభాస్ ఫ్యాన్స్ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.. సాలార్ వస్తోంది.. ఆ పండగకి రిలీజ్..

సాలార్ కొత్త రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ చేసింది. ఇప్పుడే ఊపిరి పీల్చుకోండి ప్రభాస్ ఫ్యాన్స్. ఆ పండుగకు..

సాలార్: ప్రభాస్ ఫ్యాన్స్ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.. సాలార్ వస్తోంది.. ఆ పండగకి రిలీజ్..

ప్రభాస్ సాలార్ కొత్త రిలీజ్ డేట్ అప్ డేట్ వచ్చింది

సాలార్: ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ హీరోగా రూపొందుతున్న చిత్రం ‘సాలార్’. ఈ సినిమా కోసం ప్రభాస్ అభిమానులతో పాటు సినీ ప్రియులు కూడా ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ నెలలోనే విడుదల కావాల్సిన ఈ సినిమా అనుకోని కారణాల వల్ల వాయిదా పడింది. దీంతో ప్రభాస్ అభిమానులంతా తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యారు. అయితే ఈ సినిమా విడుదల తేదీపై చిత్ర యూనిట్ ఎలాంటి క్లారిటీ ఇవ్వలేదు. ఈ ఏడాది ఈ సినిమా విడుదలయ్యే అవకాశం లేదని, వచ్చే ఏడాది వేసవికి వాయిదా పడే అవకాశం ఉందనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి : మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టితో నవీన్ పోలిశెట్టి రికార్డులు సృష్టించారు.

దీంతో రెబల్ అభిమానుల్లో ఆందోళన మొదలైంది. అయితే తాజాగా వీరికి కిక్ ఇచ్చే వార్త బయటకు వచ్చింది. ఈ ఏడాది ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ సినిమా విడుదల గురించి ఎగ్జిబిటర్లకు మెయిల్ వచ్చింది. క్రిస్మస్ కానుకగా ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నట్లు నిర్మాతలు తెలిపారు. సెప్టెంబర్ 29న మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించి ప్రేక్షకులకు తెలియజేస్తారు. ఈ విషయాన్ని ప్రముఖ విమర్శకుడు తరణ్ ఆదర్శ్ ట్వీట్ చేశారు. ఇప్పుడు ఈ ట్వీట్ వైరల్ అవుతుంది.

జవాన్: ఆ రికార్డ్ సాధించిన తొలి హీరోగా షారుక్ ఖాన్.. జవాన్ సినిమా..

అదే సమయంలో షారూఖ్ ఖాన్ ‘డంకీ’ కూడా విడుదల కానుంది. దీంతో ఈసారి పాన్ ఇండియా మార్కెట్‌లో గట్టి పోటీ నెలకొననుంది. గతంలో కేజీఎఫ్-1 నిర్మించిన ఈ చిత్ర నిర్మాతలు.. షారుఖ్ ఖాన్ చిత్రం ‘జీరో’ విడుదలై మంచి విజయం సాధించింది. అప్పట్లో కేజీఎఫ్‌తో షారుఖ్‌ను సక్సెస్ చేసిన నిర్మాతలు.. ఇప్పుడు కూడా రిపీట్ చేస్తారా..? లేక..? తప్పక చుడండి. శృతిహాసన్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జగపతిబాబు విలన్లుగా నటిస్తుండగా, శ్రీయారెడ్డి కీలక పాత్రలో నటించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *