ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి: అందుకే టీడీపీ, జనసేన కలిశాయి: ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి

ఏపీలో వైసీపీ అధికార అహంకారంతో ప్రభుత్వాన్ని నడుపుతోందని విమర్శించారు. కేసులు పెట్టి వేధింపులతో రెచ్చగొడుతున్నారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి: అందుకే టీడీపీ, జనసేన కలిశాయి: ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి

ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి

ఆనం రామనారాయణరెడ్డి-టీడీపీ: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని నెల్లూరులోని జనసేన పార్టీ కార్యాలయంలో జరిగిన ఆత్మీయ సమావేశంలో టీడీపీ, జనసేన నాయకులు పాల్గొన్నారు. ఇందులో మాజీ మంత్రి, వైసీపీ బహిష్కృత ఎమ్మెల్యే ఆనం రామనారాయణరెడ్డి, టీడీపీ నేత సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి, జనసేన జిల్లా అధ్యక్షుడు మనుక్రాంత్‌రెడ్డి పాల్గొని మాట్లాడారు.

ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. సంప్రదాయబద్ధంగా జనసేన నేతలతో కలిసి పోరాటానికి ముందుకు వెళ్తున్నామన్నారు. ఏపీలో వైసీపీ అధికార అహంకారంతో ప్రభుత్వాన్ని నడుపుతోందని విమర్శించారు. కేసులు పెట్టి వేధింపులతో రెచ్చగొడుతున్నారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. రాష్ట్రంలో ప్రజాస్వామ్యాన్ని కాపాడేందుకే జనసేన, టీడీపీ కలిశాయన్నారు. రాజ్యాంగాన్ని సమర్థంగా నిలబెట్టే వరకు కలిసి పనిచేస్తామని చెప్పారు.

పవన్ నిజమైన హీరో..

సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ… జైల్లో చంద్రబాబుతో కలిసి పవన్ కళ్యాణ్ తాను రీల్ హీరో కాదు రియల్ హీరో అని నిరూపించుకున్నారని వారు అన్నారు. సోషల్ మీడియా ద్వారా జనసేన, టీడీపీ మధ్య చిచ్చు పెట్టేందుకు వైసీపీ నేతలు ప్రయత్నిస్తున్నారని మండిపడ్డారు. ఏపీలో ప్రజాస్వామ్యాన్ని కాపాడేందుకు గురువారం వామపక్షాలు, బీజేపీతో సమావేశం కానున్నట్టు తెలిపారు.

ఈ సందర్భంగా మనుక్రాంత్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ… రానున్న ఎన్నికల్లో కలిసికట్టుగా పోరాడతామన్నారు. టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును అరెస్టు చేసిన తీరును తాము ఖండిస్తున్నామన్నారు. ఏపీలో రాక్షస పాలన కొనసాగుతోందన్నారు. గత ఎన్నికల ముందు ఇచ్చిన హామీలను సీఎం జగన్ విస్మరించారన్నారు. జనసేన, టీడీపీ కలిసి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయాలని ప్రజలు కోరుకుంటున్నారని అన్నారు.

కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి: కమలంలో గందరగోళం.. బీజేపీకి ఇప్పుడు గెలిచే పరిస్థితి లేదంటూ కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *