2018 : ఇండియా నుంచి ఈసారి ఆస్కార్‌కి అఫీషియల్ ఎంట్రీ.. ఏ సినిమానో తెలుసా?

చాలా సినిమాలు పోటీ పడుతుండగా, భారతదేశం నుండి ‘2018’ చిత్రం ఆస్కార్‌కి అధికారిక ప్రవేశాన్ని పొందింది. ఫిల్మ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (ఫిల్మ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా) తాజాగా ఈ విషయాన్ని ప్రకటించింది.

2018 : ఇండియా నుంచి ఈసారి ఆస్కార్‌కి అఫీషియల్ ఎంట్రీ.. ఏ సినిమానో తెలుసా?

ఫిల్మ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా ప్రకటించిన 2018 చిత్రం భారతదేశం నుండి ఆస్కార్ 2024కి అధికారిక ప్రవేశం

2018 సినిమా: ఆస్కార్‌ అనేది సినిమా వాళ్లందరికీ ఒక కల. ఆస్కార్ ఎలిజిబుల్ లిస్ట్‌లో కనీసం చోటు దక్కించుకోవాల్సిన సినిమాలు చాలానే ఉన్నాయి. అలాగే దేశం తరపున ఒక్కో దేశం అధికారికంగా ఆస్కార్‌కి ఒక సినిమాను పంపుతుంది. గత సంవత్సరం గుజరాతీ సినిమా చివరి సినిమా షో పంపబడింది. ఈసారి కూడా చాలా సినిమాలు పోటీ పడ్డాయి మరియు భారతదేశం నుండి ‘2018’ చిత్రానికి ఆస్కార్‌కి అధికారిక ప్రవేశం లభించింది. ఫిల్మ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (ఫిల్మ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా) తాజాగా ఈ విషయాన్ని ప్రకటించింది.

ఆంటోని జోసెఫ్ దర్శకత్వంలో టోవినో థామస్, తన్వీ రామ్, అపర్ణా బాలమురళి, కుంచకో బోబన్, లాల్.. ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘2018-ఎవరీ హీరో’. 2018లో కేరళలో సంభవించిన భారీ వరదల కారణంగా ప్రజలను ప్రజలే ఎలా రక్షించారు, నష్టాలు మరియు మరణాల గురించి మానవతావాద కథాంశంతో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించారు.

2018లో వచ్చిన ఈ సినిమా చాలా చిన్న సినిమాగా విడుదలై భారీ విజయం సాధించింది. 2018 తక్కువ రోజుల్లో 100 కోట్ల కలెక్షన్లు సాధించిన చిత్రంగా నిలిచింది. మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన తర్వాత ఇతర భాషల్లోకి డబ్ అయి అక్కడ కూడా మంచి విజయం సాధించింది. ఇప్పటికే పలు అవార్డులను సొంతం చేసుకున్న ఈ 2018 చిత్రం ఇప్పుడు ఆస్కార్ ఎంట్రీ ఇచ్చింది.

ఇది కూడా చదవండి : వేయి ధరువే : పండక్ కంటే ముందే రిలీజ్ కావాలనుకుంటున్న సాయి రామ్ శంకర్..పూరీ తమ్ముడు గ్రాండ్ రీఎంట్రీ..

మరి 2018లో విడుదలైన ఈ సినిమా ఆస్కార్‌ను గెలుచుకుంటుందో లేదో చూద్దాం. రాజమౌళి చిత్రం RRR నాటు నాటు బెస్ట్ సాంగ్ ఆస్కార్ అవార్డును గెలుచుకుంది మరియు భారతీయ చిత్రాలకు ఆస్కార్ అవార్డులపై మరిన్ని ఆశలు రేకెత్తించింది. మరి ఈసారి అఫీషియల్‌గా కాకుండా ఇంకా ఎన్ని సినిమాలు ఆస్కార్‌కి వెళ్లడానికి ప్రయత్నిస్తాయో చూద్దాం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *