షారూఖ్ ఖాన్ : షారూఖ్‌కి ​​విజయ్ ‘లవ్ యు’ రిప్లై.. బాత్రూమ్ నుండి బయటకు రమ్మని దర్శకుడు చెప్పాడు..

లవ్ యూ అంటూ షారుఖ్ ఖాన్ ట్వీట్ కు తమిళ హీరో విజయ్ రిప్లై ఇచ్చాడు. బాలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్ రాజ్ కుమార్ హిరానీ..

షారూఖ్ ఖాన్ : షారూఖ్‌కి ​​విజయ్ 'లవ్ యు' రిప్లై.. బాత్రూమ్ నుండి బయటకు రమ్మని దర్శకుడు చెప్పాడు..

షారూఖ్ ఖాన్ ట్వీట్లకు విజయ్ రాజ్ కుమార్ హిరానీ రిప్లై ఇచ్చారు

షారుఖ్ ఖాన్: బాలీవుడ్ బాద్ షా షారుఖ్ ఖాన్ ఇటీవల ‘జవాన్’ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. తమిళ దర్శకుడు అట్లీ తెరకెక్కించిన ఈ సినిమా ఈ ఏడాది బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. తాజాగా రూ.1000 కోట్ల మార్కును చేరుకుని షారుక్‌ని మరోసారి వెయ్యి కోట్ల క్లబ్‌లో చేర్చింది. ఇదిలావుంటే, చాలా మంది సౌత్ స్టార్స్ ఈ చిత్రాన్ని చూసి చిత్ర యూనిట్‌ను అభినందిస్తూ ట్వీట్లు చేస్తున్నారు. తాజాగా షారుక్ ట్వీట్‌కు రిప్లై ఇస్తూ తమిళ హీరో విజయ్ (విజయ్) ఓ ట్వీట్ చేశాడు.

RRR – పుష్ప : RRR, పుష్ప చూడలేదు.. ఇలాంటి సినిమాలు చూసి.. బాలీవుడ్ నటుడు వైరల్ కామెంట్స్..

కొద్దిరోజుల క్రితం విజయ్ ఫ్యాన్స్ పేజీ షారుక్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ ట్వీట్ చేసింది. దానికి షారుక్ బదులిస్తూ, ‘ధన్యవాదాలు, నేను దళపతి తదుపరి సినిమా కోసం ఎదురుచూస్తున్నాను. ఐ లవ్ విజయ్ సార్’ అంటూ ట్వీట్ చేశాడు. ఈ ట్వీట్‌పై విజయ్ స్పందిస్తూ.. ‘లవ్ యూ టు షారుక్ సర్. ‘బ్లాక్ బస్టర్‌కు అభినందనలు’ అంటూ జవాన్ రిప్లై ఇచ్చాడు. ఈ ట్వీట్లు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి.

Pawan Kalyan : ఉస్తాద్ షూటింగ్ లో పవన్ కళ్యాణ్.. జోరుగా..!

ఇదిలా ఉండగా, షారుక్ ఇటీవల #AskSRK అంటూ ట్విట్టర్‌లో అభిమానులతో ఇంటరాక్షన్ విభాగాన్ని ఏర్పాటు చేశాడు. ఈ క్రమంలో కొన్ని గంటల పాటు అభిమానులతో చిట్ చాట్ చేశాడు. అయితే కాసేపటి తర్వాత బాలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్ రాజ్‌కుమార్ హిరానీ లోపలికి వచ్చి, “సెర్గీ, బాత్రూమ్ నుండి బయటకు రా, లోపల ఏమి చేస్తున్నావు? మీరు ట్రైలర్ చూస్తున్నారా..?” దీనిపై ఫ్యానీ ట్వీట్ చేశాడు.దీనికి షారూఖ్ బదులిస్తూ.. ‘నేను వస్తున్నాను సార్.. బై బాయ్స్’ అంటూ సెషన్‌ను ముగించాడు షారుఖ్.. ఈ ట్వీట్లు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి.షారుక్, హిరానీ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ‘డంకీ’ ఈ క్రిస్మస్‌కు రాబోతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *