హృతిక్: నటి అంటే నాకు అత్త.. నాని అంటే ఇష్టం

ఫుల్ మూన్ మీడియా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై ప్రొడక్షన్ నెం-1గా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. సౌండ్ పార్టీ(సౌండ్ పార్టీ). వీజే సన్నీ, హృతికా శ్రీనివాస్ జంటగా నటించారు. జయశంకర్ సమర్పణలో సంజయ్ షెర్రీ దర్శకత్వం వహించారు. రవి పోలిశెట్టి, మహేంద్ర గజేంద్ర, శ్రీశ్యామ్ గజేంద్ర నిర్మాతలు. ఈ నెల 24న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలవుతున్న ఈ సినిమాపై ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్, ట్రైలర్, పాటలు అంచనాలను పెంచేశాయి. ఈ సందర్భంగా చిత్ర హీరోయిన్ హృతికా శ్రీనివాస్ మీడియాతో ముచ్చటించారు.

తనకు చిన్నప్పటి నుంచి సినిమాలంటే ఆసక్తి ఉందని, చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా కొన్ని సినిమాల్లో నటించానని సీనియర్ నటి ఆమని మా అత్త అవతమ్నో చెప్పింది. అల్లంత దూరాన తర్వాత కథానాయికగా ఇది నా రెండవ తెలుగు చిత్రం, ఇందులో నేను సిరి ముఖ్యమైన పాత్రను పోషించాను. సంజయ్ కథ చెప్పినప్పుడు ఎగ్జైటింగ్‌గా ఉందని, ఇది పూర్తి వినోదాత్మకంగా ఉంటుందని, ఇందులో కామెడీతో పాటు కంటెంట్ కూడా ఉందని అన్నారు. ప్రేక్షకులను తప్పకుండా అలరిస్తుంది.

hrith.jpeg

క్రికెట్‌లో ధోని లాస్ట్‌గా వచ్చి సిక్స్‌లు ఎలా కొడతాడో అలాగే ఈ సినిమాలో నా పాత్ర ఉంటుందని, సినిమా క్లైమాక్స్‌లో ఎవరూ ఊహించని ట్విస్ట్ ఇస్తారని దర్శకుడు చెప్పారు. ఈ పాత్ర నా నిజ జీవితానికి రిలేట్‌గా ఉంటుందని చెప్పింది. ఈజీ మనీ కోసం అమాయకులైన తండ్రీ కొడుకులు ఏం చేస్తారనేదే ఈ సినిమా మెయిన్ కాన్సెప్ట్‌గా దర్శకుడు ఈ పాయింట్‌ని చాలా ఫన్నీగా చూపించాడు. ఇందులో బిట్ కాయిన్ చాలా కీలక పాత్ర పోషిస్తుందని అంటున్నారు.

సన్నీకి బుల్లితెరపై చాలా అనుభవం ఉంది. బిగ్ బాస్‌లో ప్రేక్షకులు తనను ఎలా చూశారో, సెట్‌లో కూడా అలాగే ఉంటారని, సౌండ్ పార్టీ అనే టైటిల్‌కు సరైన ఉదాహరణగా ఆయన నటించారని, సెట్‌లో అతను చాలా సపోర్ట్ చేశాడని చెప్పింది.

hrithik.jpeg

సందర్భానుసారంగా రెండు పాటలు మాత్రమే ఉంటాయని, రైటింగ్ చాలా భిన్నంగా ఉంటుందని దర్శకుడు సంజయ్ తెలిపారు. జయశంకర్ సమర్పకుడిగా ఉండటం ఈ చిత్రానికి ప్లస్ అవడంతో పాటు నిర్మాతలు రవి, మహేంద్ర గజేంద్ర చాలా సపోర్ట్ చేశారు. తెలుగులో నాకు ఇష్టమైన హీరోయిన్ సాయి పల్లవి. అదే తరహా పాత్రలు చేయాల్సి ఉంటుంది. హీరోల విషయానికి వస్తే నాని అంటే నాకు చాలా ఇష్టం”.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-19T21:34:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *