అలా నిన్ను చేరి: కోడి బాయే లచ్చమ్మది.. పాట వదిలేసిన తలసాని.. హెబ్బా ఏం జరుగుతోంది?

యంగ్ హీరో దినేష్ తేజ్, అందాల తార హెబ్బా పటేల్ జంటగా నటించిన చిత్రం ‘అలా నిన్ను చేరి’. విజన్ మూవీ మేకర్స్ పతాకంపై కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్ సమర్పిస్తున్న ఈ సినిమాతో మారేష్ శివన్ దర్శకుడిగా పరిచయం కాబోతున్నాడు. కొమ్మాలపాటి సాయి సుధాకర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా త్వరలో విడుదల కానున్న నేపథ్యంలో చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్స్‌ను వేగవంతం చేసింది. ఇప్పటికే ఈ సినిమా నుంచి విడుదలైన ఫస్ట్ లుక్, మోషన్ పోస్టర్, గ్లింప్స్, హీరో బర్త్ డే స్పెషల్ పోస్టర్‌లకు మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది. ఆ మధ్య విడుదలైన ‘అలా నిన్ను చేరి’ అనే టైటిల్ సాంగ్ యూట్యూబ్ లో ట్రెండ్ గా మారిన సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా ఈ చిత్రం నుండి ‘కోడి భాయే లచ్చమ్మడి సాంగ్’ అనే మంచి మాస్ బీట్ సాంగ్‌ని మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ విడుదల చేశారు మేకర్స్.

పాట విడుదల అనంతరం మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ మాట్లాడుతూ.. యువ బృందం కలిసి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించిందని తెలిపారు. యంగ్ టాలెంట్‌ని ప్రేక్షకులు ఎప్పుడూ ఆదరిస్తారు. ప్రేక్షకులు కొత్త సినిమాలను ఇష్టపడతారు. యంగ్ టాలెంట్ టీమ్ చేసిన ఈ సినిమాను ప్రేక్షకులు ఆదరించాలి. మంగ్లీ పాడిన కోడిపాయే లచ్చమ్మడి పాట బాలుడిని కట్టిపడేస్తుంది. తెలంగాణ నుంచి మరో జానపద గీతం చార్ట్ బస్టర్ కానుంది. మంగ్లీ స్వరం, సుభాష్ ఆనంద్ పాటలు, భాను కొరియోగ్రఫీ అద్భుతం. ఈ లిరికల్ వీడియోలో హెబ్బా పటేల్ నటన, డ్యాన్స్ కూడా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి. ఈ సినిమా పెద్ద విజయం సాధించాలి. చిత్ర బృందానికి ఆల్ ది బెస్ట్.

తలసాని.jpg

ఫ్యామిలీ అంతా కలిసి చూడదగ్గ లవ్ అండ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ‘అలా నిన్ను చేరి’ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొస్తున్నామని మేకర్స్ తెలిపారు. ఈ సినిమాలోని పాటలన్నీ ఆస్కార్ విన్నర్ చంద్రబోస్ రాసినవే. ఈ చిత్రానికి సుభాష్ ఆనంద్ సంగీతం అందించగా, కెమెరామెన్‌గా నేను ఆండ్రూ, ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్‌గా కర్నాటి రాంబాబు, ఎడిటర్‌గా కోటగిరి వెంకటేశ్వరరావు పనిచేశారు. త్వరలోనే ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని నిర్మాతలు తెలిపారు.

==============================

*******************************************

****************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-28T23:12:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *