అశ్విన్: రవిచంద్రన్ అశ్విన్ వ్యాఖ్యలు.. ఇదే నా చివరి ప్రపంచకప్ కావచ్చు..

ఆల్ రౌండర్ అక్షర్ పటేల్ గాయం స్పిన్నర్ రవిచంద్రన్ అశ్విన్‌కు వరంగా మారింది. టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ సీనియర్ ఆటగాడు అశ్విన్‌కు ఓటు వేయడంతో అనుకోకుండా వన్డే ప్రపంచకప్‌లో ఆడే అవకాశాన్ని చేజిక్కించుకున్నాడు.

అశ్విన్: రవిచంద్రన్ అశ్విన్ వ్యాఖ్యలు.. ఇదే నా చివరి ప్రపంచకప్ కావచ్చు..

రవిచంద్రన్ అశ్విన్

రవిచంద్రన్ అశ్విన్: ఆల్ రౌండర్ అక్షర్ పటేల్ గాయం స్పిన్నర్ రవిచంద్రన్ అశ్విన్‌కు వరంగా మారింది. ఆసియా కప్‌లో బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో అక్షర్ పటేల్ గాయపడిన తర్వాత, యువ ఆల్ రౌండర్ వాషింగ్టన్ సుందర్ బాధ్యతలు చేపట్టాలని క్రికెట్ పండితులు అంచనా వేశారు. అయితే, సీనియర్ అశ్విన్‌కు టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ ఓటు వేయడంతో 37 ఏళ్ల ఆఫ్ స్పిన్నర్ అనుకోకుండా వన్డే ప్రపంచకప్‌లో ఆడే అవకాశాన్ని చేజిక్కించుకున్నాడు.

ఈ క్రమంలో అశ్విన్ పలు వ్యాఖ్యలు చేశాడు. వన్డే ప్రపంచకప్ జట్టుకు ఆలస్యంగా పిలుపు వచ్చినందుకు బాధగా అనిపించడం లేదని చెప్పాడు. అదే సమయంలో టీమ్ ఇండియా తరపున తనకు ఇదే చివరి ప్రపంచకప్ కావచ్చన్న అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు. ఇంగ్లండ్‌తో వార్మప్ మ్యాచ్ కోసం భారత జట్టు గౌహతి వచ్చింది. ఈ వార్మప్ మ్యాచ్ వర్షం కారణంగా ఒక్క బంతి కూడా వేయకుండానే రద్దు చేయబడింది.

అయితే.. ఈ మ్యాచ్‌కు ముందు అశ్విన్ విలేకరుల సమావేశంలో మాట్లాడాడు. ప్రపంచకప్ జట్టులో భాగమైనందుకు సంతోషంగా ఉంది. అయితే కాల్ ఆలస్యమైనా ఇబ్బంది లేదని చెప్పారు. ప్రతి మ్యాచ్‌ని ఎలా ఆస్వాదించాలో అతనికి తెలుసు. గత నాలుగైదేళ్లుగా ఇదే పని చేస్తున్నామన్నారు. మెగా టోర్నీలు ఒత్తిడితో కూడుకున్నవే. అయితే దాన్ని అధిగమిస్తేనే విజయం సాధిస్తామని అన్నారు.

HCA ఎన్నికలు: HCA ఎన్నికల నోటిఫికేషన్ విడుదల..

టీమ్‌ఇండియాను విజేతగా నిలిపేందుకు శాయశక్తులా ప్రయత్నిస్తానని చెప్పాడు. జీవితం ఆశ్చర్యాలతో నిండి ఉంది మరియు అతను ఈ రోజు ఇక్కడ ఉంటాడని ఎవరూ ఊహించి ఉండరు. టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ నాపై ఉంచిన నమ్మకాన్ని నిరూపించుకోవడానికి శక్తివంచన లేకుండా కృషి చేస్తాను.. అయితే ఇదే నా చివరి ప్రపంచకప్ కావచ్చు. రవిచంద్రన్ అశ్విన్ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *