సింగర్ దామిని – బిగ్ బాస్ 7 : ఎలిమినేషన్‌కి కారణం అదేనా.. దామిని ఏం చెప్పిందంటే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-30T18:16:17+05:30 IST

‘బాహుబలి’ సినిమాలోని టాటూ సాంగ్‌పై గాయని దామిని (దామిని) బిగ్‌బాస్ హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టిన సంగతి తెలిసిందే! మొదటి వారం కాస్త డల్ గా ఉన్నా రెండో వారం నుంచి పుంజుకుంది. ఆ రెండు వారాల ఆట బాగా ఆడింది.

సింగర్ దామిని - బిగ్ బాస్ 7 : ఎలిమినేషన్‌కి కారణం అదేనా.. దామిని ఏం చెప్పిందంటే!

‘బాహుబలి’ సినిమాలోని టాటూ సాంగ్‌పై గాయని దామిని (దామిని) బిగ్‌బాస్ హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టిన సంగతి తెలిసిందే! మొదటి వారం కాస్త డల్ గా ఉన్నా రెండో వారం నుంచి పుంజుకుంది. ఆ రెండు వారాల ఆట బాగా ఆడింది. రెండో వారం నామినేషన్లు లేవు. ఓటింగ్ కూడా బాగుంది. అయితే మూడో వారంలో ఆమె అనూహ్యంగా ఎలిమినేట్ అయింది. కానీ ఎక్కడో మాత్రం ప్రేక్షకుల మనసు గెలుచుకోలేకపోయిందని అర్థమైంది. దామిని చంద్రభట్ల ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో ఆసక్తికర విషయాలను పంచుకున్నారు.

బిగ్ బాస్ హౌస్ లో దాగి ఉన్న విషయాలను బయటపెట్టింది దామిని. ‘‘నేను శాఖాహారిని.. లేకుంటే గుడ్డు తింటాను.. మా ఇంట్లో చికెన్‌ పనికిరాదు.. అలాంటిది బిగ్‌బాస్‌ హౌస్‌లో తొలిసారి చికెన్‌ కర్రీ వండాను.. కానీ అది ప్రసారం కాలేదు.. టాస్క్‌లో.. ప్రిన్స్ యువర్ ముఖం మీద పేడ విసిరారు.టాస్క్ పూర్తి చేసి, నేను క్షమాపణలు చెప్పాను మరియు అతనికి ప్రతిభను ఇచ్చాను, అది కూడా ప్రసారం కాలేదు, వినాయక చవితి సమయానికి, యువరాజు షేర్వాణి ధరించి ప్రసాదం తింటాడు, అది చూసి నేను అతనిని తట్టాను నిన్ను చూసి గర్వపడుతున్నానని భుజం తట్టి మెచ్చుకున్నాడు.అది టీవీలో రాలేదు.తర్వాత నా దగ్గర ఎప్పుడూ హింసాత్మకంగా ఉండే సందీప్ మాస్టారు కొన్ని మంచి గుణాలు కలిగి ఉన్నారు.చవితికి వినాయకుడు పునాది వేశాడని గొప్పగా చెప్పుకున్నాను.వాళ్ళు మాత్రమే చూపించారు. నేను చెప్పినవన్నీ ఎడిట్ చేసి దాటవేశారని.. దాని వల్ల నేను అతని గురించి చెడుగా మాట్లాడుతున్నానని వారికి అర్థమైందని.. బయటకు వచ్చిన తర్వాత నాపై చాలా వ్యతిరేకత ఉందని తెలిసింది’’ అని దామిని అన్నారు.

దామిని-భట్ల.jpg

అలాగే ‘బాహుబలి’ సినిమాలో పచ్చబొట్టేసిన పాట పాడి పాపులర్ అయ్యాను. ఇప్పటి వరకు నా చర్మంపై ఒక్క టాటూ కూడా లేదు. నాకు ఇష్టమైన ప్రదేశానికి వెళ్లి టాటూ వేయించుకోవాలని చూస్తున్నాను. ప్రత్యేకమైన క్షణం ఉన్నప్పుడు మాత్రమే చేస్తాను. నాకు ప్రేమ పెళ్లి అంటే ఇష్టం. కొన్నాళ్లు సహజీవనం చేసి పెళ్లి చేసుకోవడం మంచిదని నా అభిప్రాయం. ఈ రోజుల్లో సహజీవనం చేయడంలో తప్పు లేదు. పరిస్థితి అలాంటిది అది వస్తే ఇంట్లో వారి అనుమతి తీసుకున్న తర్వాతే లిమిటెడ్నేను సంబంధంలో ఉన్నాను. అమ్మానాన్న నన్ను చాలా అర్థం చేసుకుంటారు. అందుకే నాకు ఇంకా పెళ్లి కాలేదు’ అని దామిని చెప్పింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-30T18:16:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *