ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావు: కారు పంక్చర్‌ చేసి పంపండి.. నాతో తీసుకెళ్లొద్దు: ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావు

దుబ్బాక నుంచి ముస్తాబాద్, మెదక్ నుంచి చేగుంట వరకు డబుల్ రోడ్డు మంజూరు చేస్తే శంకుస్థాపన చేశారా హరీశ్. కేంద్ర నిధులతో దౌల్తాబాద్ నుంచి చేగుంట రోడ్డు తెచ్చింది నిజం కాదా? అతను అడిగాడు.

ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావు: కారు పంక్చర్‌ చేసి పంపండి.. నాతో తీసుకెళ్లొద్దు: ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావు

ఎమ్మెల్యే రఘునందన్ రావు

ఎమ్మెల్యే రఘునందన్ రావు..హరీష్ రావు : మంత్రి హరీశ్ రావుపై దుబ్బాక బీజేపీ ఎమ్మెల్యే రఘునందన్ రావు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. దుబ్బాక పట్టణంలోని క్యాంపు కార్యాలయంలో రఘునందన్‌రావు మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. దుబ్బాక ఉపఎన్నికల మాదిరిగానే పనులు కాగితాలకే పరిమితమయ్యాయని, చేసిన పని లేదని విమర్శించారు. దుబ్బాక నుంచి ముస్తాబాద్, మెదక్ నుంచి చేగుంట వరకు డబుల్ రోడ్డు మంజూరు చేస్తే శంకుస్థాపన చేశారా హరీశ్. అతను అడిగాడు. కేంద్ర నిధులతో దౌల్తాబాద్ నుంచి చేగుంట రోడ్డు తెచ్చింది నిజం కాదా? అన్నారు.

సోలిపేటకు చెందిన రామలింగారెడ్డి కుటుంబానికి డబ్బులు లేవని, టికెట్ ఇవ్వకుండా పేదలకు అమ్మేశారని ఆరోపించారు. సిద్దామ హరీశ్ రావు ఎక్కడికి రావాలంటే అక్కడకు వస్తానని చెప్పి అభివృద్ధిపై చర్చకు సవాల్ విసిరారు. ఉప ఎన్నికల్లో కారు పంక్చర్ చేసి పంపారు. అన్ని ప్రాంతాలను సమానంగా చూస్తామని ప్రమాణం చేసిన మీరు గెలిస్తేనే అభివృద్ధి చెందుతారని అర్థం ఏమిటి? అతను అడిగాడు.

ఈసీ: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలపై ఈసీ తుది కసరత్తు.. కేంద్ర ఎన్నికల బృందం హైదరాబాద్ వచ్చింది

దుబ్బాక ప్రజల ఆత్మగౌరవాన్ని దెబ్బతీసేందుకు హరీశ్ రావు చేస్తున్న ప్రయత్నం సరికాదని విమర్శించారు. సిద్దిపేటకు రైలు రావడం ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి కృతజ్ఞతలు కాదా? అతను అడిగాడు. హబ్సీపూర్ నుంచి దుబ్బాక వరకు నాలుగు లైన్లు మంజూరయ్యాయని రామలింగన్న గతంలో ప్రకటించగా.. జరగకుండా అడ్డుకోలేదా? దుయ్యబట్టా అన్నారు. పరువు దక్కించుకోవాలనే కుట్రతో రఘునందన్ రావును నిలదీశారని, ఇలాంటివి సరికాదన్నారు. కావాలంటే ఫోర్ వేకు నిధులు మంజూరు చేయండి.. అంటూ సవాల్ విసిరారు. గజ్వేల్ నియోజకవర్గానికి మోదీ ప్రభుత్వం రైలు పట్టం ఇచ్చిందన్నారు.

మంత్రి కేటీఆర్: గుజరాత్‌ను గుండెల్లో పెట్టుకుని, తెలంగాణను గుండెల్లో పెట్టుకుంటున్నారా? ప్రధాని మోదీపై కేటీఆర్‌ విమర్శలు చేశారు

నీ కోమటి చెరువుకు ఖర్చు చేసిన డబ్బులు దుబ్బాక నియోజకవర్గానికి ఇవ్వలేదని ఆరోపించారు. గతంలో ఎన్ని జిమ్మిక్కులు చేసినా ప్రజలు గుర్తుంచుకోవాలని సూచించారు. వచ్చే ఎన్నికల్లోనూ అదే జరుగుతుందని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. మీ అరచేతిలో ఉన్న ఉడుత చూసి భయపడేది లేదని రఘునందన్ రావు తెలుసుకోవాలని వేడుకున్నాడు. గతంలో జర్నలిస్టులకు ప్రొసీడింగ్స్ కోసం 25 లక్షలు ఇచ్చారని, ఇంకా ప్రారంభించలేదని, మోక్షం లేదని విమర్శించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *