రేవంత్‌రెడ్డి : ఎన్టీఆర్‌, కేటీఆర్‌లు నక్కకు కుక్కకు భిన్నం : రేవంత్‌రెడ్డి

ఓట్ల కోసం ఎన్టీఆర్‌ను బీఆర్‌ఎస్‌ వాడుకుంటున్నారని… ఎన్టీఆర్‌ సమాధిని తొలగించాలని కేసీఆర్‌ అన్నారు. ఇప్పుడు ఎన్టీఆర్ పేరును ఓట్ల కోసం వాడుకుంటున్నారు.

రేవంత్‌రెడ్డి : ఎన్టీఆర్‌, కేటీఆర్‌లు నక్కకు కుక్కకు భిన్నం : రేవంత్‌రెడ్డి

రేవంత్ రెడ్డి

revanth reddy.. మంత్రి కేటీఆర్ : పేరులోనే అధికారం ఉందంటూ తారక రామారావు చేసిన వ్యాఖ్యలపై మంత్రి కేటీఆర్ మండిపడ్డారు. ఎన్టీఆర్ పేరు నా పేరు మాత్రమే అని కేటీఆర్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు రేవంత్ రెడ్డి. తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి రావడం ఖాయమన్న ధీమాతో ఉన్న రేవంత్ రెడ్డి బీఆర్ ఎస్ ప్రభుత్వంపై తనదైన శైలిలో విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. ఇందులో భాగంగా కాంగ్రెస్ విజయాన్ని ఆపడం ఎవరి తరం కాదు.

ఖమ్మం నగరంలోని లకారం ట్యాంక్‌బండ్ వద్ద ఏర్పాటు చేసిన ఎన్టీఆర్ పార్కును ప్రారంభించిన సందర్భంగా మంత్రి కేటీఆర్ నందమూరి తారక రామారావుపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. భారతదేశంలో తెలుగు వారు ఉన్నారని గుర్తించిన ఘనత ఎన్టీఆర్‌దే. చరిత్రలో మహనీయుడి స్థానం చిరస్థాయిగా నిలిచిపోతుందన్నారు. ఈ వ్యాఖ్యలపై రేవంత్ రెడ్డి స్పందిస్తూ..ఓట్ల కోసం ఎన్టీఆర్ ను బీఆర్ఎస్ వాడుకుంటున్నారని.. ఎన్టీఆర్ సమాధిని తొలగించాలని కేసీఆర్ చూస్తున్నారని ఆరోపించారు. ఇప్పుడు ఎన్టీఆర్ పేరును ఓట్ల కోసం వాడుకుంటున్నారు.

మంత్రి కేటీఆర్: ఎన్టీఆర్‌కు అసాధ్యం.. ఆయన శిష్యుడు కేసీఆర్ చేయబోతున్నాడు

ఎన్టీఆర్ పేరు నా పేరు మాత్రమేనని..నక్కకు, కుక్కకు ఎన్టీఆర్ కు, కేటీఆర్ కు తేడా ఉందని కేటీఆర్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ఎన్టీఆర్ పార్టీని నాశనం చేయాలనుకున్నది కేసీఆర్. బీఆర్‌ఎస్‌లో ఎన్టీఆర్‌తో పోల్చే అర్హత ఎవరికీ లేదని అన్నారు. బీఆర్‌ఎస్‌ విఫలమైందన్నారు. ఎన్నికల ముందు అధికార పార్టీ ఎన్ని వాగ్దానాలు చేసినా ప్రజలు నమ్మరు.

టిక్కెట్లు ప్రకటించే నాటికి బీజేపీ, బీఆర్‌ఎస్‌ల నుంచి పలువురు కాంగ్రెస్‌లో చేరతారని చెప్పారు. బీఆర్ఎస్ సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలు, ఎమ్మెల్సీలు మా పార్టీలోకి వస్తున్నారంటే మా బలం. బీఆర్‌ఎస్‌కు 25 సీట్లకు మించి వచ్చే అవకాశం లేదని ఆయన జోస్యం చెప్పారు. రాష్ట్రంలో 19% ఓట్లు ఖరారు కాలేదు. మెజారిటీ ఓట్లు మాకే వస్తాయని రేవంత్ రెడ్డి విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. కాంగ్రెస్‌ గెలుస్తుందన్న భయంతోనే బీఆర్‌ఎస్‌ ఉచితాలను ప్రకటిస్తోందని విమర్శించారు. ఆ భయంతోనే రైతులకు ఉచిత సిలిండర్లు, సన్న బియ్యం, పింఛన్ వంటి హామీలు ఇచ్చేందుకు కేసీఆర్ సిద్ధమవుతున్నారు.

బీజేపీ: ఎమ్మెల్యేలుగా పోటీ చేసేందుకు బీజేపీ నేతలు ఎందుకు వెనకడుగు వేస్తున్నారు?

కాంగ్రెస్‌లోని బీసీ అభ్యర్థుల కోసం పీసీసీగా పోరాడుతామన్నారు. సర్వేలో ఓసీల కంటే బీసీలు రెండు శాతం తక్కువగా ఉన్నారని తెలిపారు. బీసీలకు టిక్కెట్లు ఇస్తామని చెప్పారు. బీసీలకు ఎక్కువ సీట్లు ఇవ్వాలని కోరడంలో తప్పు లేదని రేవంత్ రెడ్డి అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *